• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cafe ngày 22-03

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

PVSG đá banh xong khoảng 12h đi lun đi Ku Tình ơi! về nhà rùi 2h chìu chạy lên thì đúi lém! hix hix!

tinh_la_gi

Administrator
Vậy anh em tè le hột me trước đi rùi 14h TLG lê tới !!!! Nhâu luôn cho đời bớt khổ...

TranMinhMan

Super V.I.P
Cafe thì còn thấy mặt này mặt nọ, cứ mỗi lần hô nhậu là ai cũng chạy mất dép!?>:)>:)>:)
Lẽ ra CN này phải đi đám cưới tận Bến Tre, nên ko dám ý kiến. Nhưng thui kệ đám cưới người ta chứ ko phải đám cưới mình nên bỏ đi (đám cưới mình còn bỏ được mờ => vợ mà nghe chắc bị ăn đòn) máu me với ae chút, cũng lâu quá òy.
Thui gút lại vậy đi:
Tăng 1: cafe bắt đầu lúc 14g tại Soho Châu Văn Liêm (Soho Út Tịch thì nhỏ quá, Thúy Vi thì mùa này 2g trưa ngồi ngoài trời nóng lè lưỡi), ae ráng đông đủ. Từ trước Tết tới giờ chưa có buổi off hoành tráng nào hết.
Tăng 2: lai rai vài chai ae ai thích thì đi (miễn cưỡng ko hạnh phúc). Trước mắt có mình, Tình, Batkid?????
Tổng chào!:D

BatKid

Super V.I.P
Đã edit bài TLG , he he he anh em cứ theo đóa mà làm

Lâu gòi hem làm off , giờ vẫn pro như xưa >:)

thoisuhangngay

sẽ đá xong lúc 12h vậy :12h30 cafe SOHO (104 Châu Văn Liêm)

Lưu ý nhớ vệ sinh cá nhân sau trận đá bóng, rồi hẵn xông vào phòng điều hòa, kẻo ...=))!!!

PhuongAnh

Lâu quá hỏng thấy kêu gọi cafe gì hết mà toàn alo với yahoo!!!

Thông báo 1 tiếng để đầu giờ chiều ngày 22 anh em mình cafe cái..

Không cần đăng ký... chỉ vào góp ý địa điểm thôi nhé .. ai có thời gian thì tham gia thôi

Ku tình làm OFF dzở wé :))

Tăng 1 : Theo lịch thì các thành viên trog động bóng PV sẽ đá xong lúc 12h vậy :

12h30 ngày 22/03 anh em làm 1 chầu cafe SOHO (104 Châu Văn Liêm)

Tăng 2: sau khi ngồi tám mỏi miệng thì khoảng 2h30 anh em mình :

Đến Quán La Cà ở Ông Ích Khiêm Q10 (gần chỗ SOHO) nhậu dzịt quay ^^

Tăng 3: ai kòn sức thì chơi , BK còn nhìu địa chỉ sẽ share sau khi đi tăng 2 , he heh he

Tình hình giá cả leo thang, anh em dằn theo mình ít nhất 200K nha , mang nhìu càng tốt

Edit by BatKid

Hic đá bóng xong không cho ăn gì mà uống cafe và buôn dưa lê thì sống sao được :((

mylove182vn

E mới tham gia 4rum. BK là j vậy mấy huynh? Tới làm sao biết ae mà gặp, e chưa biết ai hêt đó.

BatKid

Super V.I.P
BK là tui nà :) , cứ lên Soho tầng trệt là thấy hà , 1 đám nhí nhố khoe PPD đầy :))

tinh_la_gi

Administrator
Cafe là cafe mà Offline là Offline ... TLG thấy lâu lâu anh em gặp nhau cho vui chứ ngày nào chả cafe.. còn offline thì phải làm to và kêu gọi nhiều ..

Nói chung kế hoạch gút rùi thì cứ thế mà chơi cho máu !!!

Ai hẻm biết đường thì alo cho TLG hướng dần miễn phí
0909229984

Ghi chú : hốt tăng 2 xong về !!! Nhà có việc không chơi "thâu đêm nhiều" để uống Dr Thanh ;))

Status
Không mở trả lời sau này.