• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài tất cả PM Python trên bộ nhớ thẻ vẫn chạy tốt (trang 12)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Python hình như ko cần sign hay hack gì thì phải. Chắc chắn là bị lỗi Update error, bạn phải gỡ tất cả những gì liên quan đến python trong máy ra trước khi cài cái này vào thẻ.

MrKen819

oke em làm đc rùi thanks anh nhé!!mà a co chương trình nhá máy ko Send hộ em với!

MrKen819

em cài chương trình Nhá Máy Jeer Mà Ko Có Hiẹu Quả Cài Đặt Số DT Số Lần Nhá Rùi Mà Ko Có Tác Dụng!

MinhThang

Manager
Python hình như ko cần sign hay hack gì thì phải. Chắc chắn là bị lỗi Update error, bạn phải gỡ tất cả những gì liên quan đến python trong máy ra trước khi cài cái này vào thẻ.

Bây giờ máy anh em mình Hack hết nên không biết như thế nào, hôm nào phải forrmat để cài thử xem sao.

neo1105

Bây giờ máy anh em mình Hack hết nên không biết như thế nào, hôm nào phải forrmat để cài thử xem sao.

KJR nói đúng mà anh, em chắc chắn đấy (đã test rồi) Python có thể cài mà không cần sign hay hack gì đâu.
P/s: Mà sao 2 part mà SM post lên số lần tải chênh nhau thế nhỉ :D. Chứng tỏ có nhiều bác không giải nén được :D :))

Kojiro

Super V.I.P
KJR nói đúng mà anh, em chắc chắn đấy (đã test rồi) Python có thể cài mà không cần sign hay hack gì đâu.
P/s: Mà sao 2 part mà SM post lên số lần tải chênh nhau thế nhỉ :D. Chứng tỏ có nhiều bác không giải nén được :D :))

Python sign ko cần hack :D
Còn vụ down ko bằng nhau, có ghi chú ý thế mà ko chịu làm theo. Mà down về giải nén ko xong, ko biết mấy bạn đó làm gì mà ko thấy post thắc mắc :D

Caominh171

Python sign ko cần hack :D
Còn vụ down ko bằng nhau, có ghi chú ý thế mà ko chịu làm theo. Mà down về giải nén ko xong, ko biết mấy bạn đó làm gì mà ko thấy post thắc mắc :D

E thấy cài bản UltraMega a KJR post sau này là chuẩn nhất =D>=D> cài 1 fát là đc liền :D

yeulam112005

Pm python nay cài được trên thẻ nhưng các pm chạy trên nền python thì phải cài trên bộ nhớ máy mới chạy được nếu nhửng pm chạy trên nền python mà bạn cài vào bộ nhớ thẻ giống như python thì không chạy được . mình đả tét trên 3 pm đó là pm dọn rác , pm cạo râu và 1 pm chụp hình spyme . chỉ thích hợp cho nhửng máy bộ nhớ trong ít giống như N3250 , các bác thử test thử coi

Kojiro

Super V.I.P
Pm python nay cài được trên thẻ nhưng các pm chạy trên nền python thì phải cài trên bộ nhớ máy mới chạy được nếu nhửng pm chạy trên nền python mà bạn cài vào bộ nhớ thẻ giống như python thì không chạy được . mình đả tét trên 3 pm đó là pm dọn rác , pm cạo râu và 1 pm chụp hình spyme . chỉ thích hợp cho nhửng máy bộ nhớ trong ít giống như N3250 , các bác thử test thử coi

Mình thì ko thấy như bạn, mình đã test với Spyme và mobihex, cài trên thẻ vẫn chạy tốt.

Caominh171

Đâu có như bạn nói đâu,pm nào mà bắt cài mặc định vào máy thì ko đáng nói.Ở đây chủ yếu là các pm chạy nền Python khi cài,có hỏi vào máy hay thẻ,nếu đã cài bộ trong topic này rồi thì bạn cứ chọn cài thẳng vào thẻ lun,vẫn hoạt động bt :)

traihp9001

Well-Known Member
Cài vào là ok còn bạn muốn thấy icon thì cài thêm pythonscriptshell 1.45 vào nhé!

hóa ra cái pythonscriptshell là dùng để hiện icon của Python,từ trước đến giờ cứ thắc mắc mà hok dám hỏi:p

neo1105

Rất nhiều phần mềm vẫn chạy ngon với gói Python này (cài trên thẻ), nhưng bên cạnh nó cũng có một vài pm không hoạt động :( (theo ý chủ quan mình đã test), vd như pm N-saw, N-shater, N-hammer...
Có bro nào thử chưa.

nguyenkhanh8284

Như bạn nói ở trên là phải gỡ hết cái gì thuộc python. Nhưng từ trc tời giờ mình đã cài nhiều pm trên máy bây giờ biết cái gì thuộc Python để gỡ ra bây giờ. Cho mình bit với. Thanhk

Kojiro

Super V.I.P
Như bạn nói ở trên là phải gỡ hết cái gì thuộc python. Nhưng từ trc tời giờ mình đã cài nhiều pm trên máy bây giờ biết cái gì thuộc Python để gỡ ra bây giờ. Cho mình bit với. Thanhk

BẠn nói thế thì biết đâu mà mò đây :-? Các ứng dụng đó như Shake, Jeer... Bạn test từng cái thôi, chứ đâu phải ai cũng biết máy bạn cài ứng dụng gì trong đó đâu. bạn liệt kê ra đây thì hi vọng!

nguyenson_44

Đây là ứng dụng Python đã được mod lại để chúng ta có thể cài tất cả các phần mềm liên quan đến python lên bộ nhớ thẻ mà vẫn dùng tốt (rất có ích cho các máy có bộ nhớ máy nhỏ như N73, N81...)

Đề cài được ứng dụng này thì các bạn phải gỡ hết tất cả các thành phần sau: python, pythonscriptshell và megapy (nói chung là tất cả những gì thuộc về python)

Trong gói cài đặt đã có sẵn Python 1.45 và Megapy 2.01

Mình đã test với ứng dụng MobiHex trên N95, kết quả tốt.

Mời các bạn test và báo kết quả, nếu thành công thì là 1 tin rất vui.

Chú ý: Các bạn down đủ 2 part về giải nén ra sẽ được 1 file cài đặt.

Sao down về chỉ giải nén được part 1. còn part 2 thì không được zậy nè trời. Coi lại dùm cái bác KJR ơi:p

Kojiro

Super V.I.P
Sao down về chỉ giải nén được part 1. còn part 2 thì không được zậy nè trời. Coi lại dùm cái bác KJR ơi:p

Down đủ 2 part, nhấp 1 trong 2 chọn Extract, nó sẽ ra 1 file cài cho bạn, nhắc lại 2 part ra 1 file thôi nha.

Status
Không mở trả lời sau này.