• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài ứng dụng không cần sign, không file cer, không file signed!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
mấy anh ơi cho em hỏi sao em hack trên 3250 khi cài báo lổi corrupt em dã làm nhìu lần trên các máy khác rồi . em đảm bảo là làm đúng các bước trên không biết tại sao lại sảy ra tình trang như vậy nửa . mấy anh giúp em nhé . thank

Bạn chép lộn file exe rồi, dùng file còn lại thử nhé.

thienchanh99

mình cũng bị thế đây, đang dùng con N80, nhưng làm chẳng đc, thay cả 2 file install luôn cũng chả làm sao đc. cứ báo corup :((

yenyenlos

Đây là file exe. File này khi cài vào máy sẽ giúp các bạn install các ứng dụng mà không cần phải sign hay làm bất cứ chuyện gì nữa. Chỉ cần file này nằm đúng nơi, các bạn chỉ việc cài và cài. Mình nghĩ là chạy tất.

Mình up bên dưới 2 file, 1 file dành cho OS9.1, 1 file dành cho OS9.2

Down file bạn cần về, chép file installserver.exe vào đúng đường dẫn C:/sys/bin/ là có thể dùng ngay. Nhớ là đừng chép lộn file sẽ bị lỗi "File corrupted" khi cài đặt và không remove các ứng dụng được nhé.

Chú ý: mình chỉ mới test trên N95 file dành cho OS9.2, mình cài các ứng dụng: FExplorer, EjectCall, Mcleaner chạy rất bình thường, không cần phải sign gì cả.

Các bạn down về dùng và chia sẻ cho mọi người cùng dùng!

Và nhớ đây là bản quyền của www.pdaviet.net đấy nhé :D

---------------------------

Cách hack phone: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24966

Thank anh hungO2nokia!

Anh ơi cài cái này vào để làm gì thế ? tải phim về coi được không anh?có thể hướng dẫn cụ tỉ tí xíu được không ạ! Tình hình là do mới chắt cóp tậu được con N95 8G mà em lại chẳng biết gì ngoài gọi và nhắn tin cả.hu..hu.. cám ơn anh nhiều nha.

duynhay

Các Bro giúp mình với, mình điền thông tin cụ thể Registration trong symbiansigned thì nó cứ bảo "Legal agreement must be accepted",
Fill in the fields below and click 'Register Now' to become a member of Symbian Signed service. If errors are detected during the process, the system will print an error message and allow you to make the necessary corrections.

cám ơn các bạn rất nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Các Bro giúp mình với, mình điền thông tin cụ thể Registration trong symbiansigned thì nó cứ bảo "Legal agreement must be accepted",
Fill in the fields below and click 'Register Now' to become a member of Symbian Signed service. If errors are detected during the process, the system will print an error message and allow you to make the necessary corrections.

cám ơn các bạn rất nhiều

Có nghĩa là bạn cần phải tick vào Agree legal Agreement. (1 cửa sổ nhỏ hiện lên để bạn tick vào)

Mà bây giờ signonline đâu cần reg nick làm gì đâu bạn :-?

nguyenquochop

Đây là file exe. File này khi cài vào máy sẽ giúp các bạn install các ứng dụng mà không cần phải sign hay làm bất cứ chuyện gì nữa. Chỉ cần file này nằm đúng nơi, các bạn chỉ việc cài và cài. Mình nghĩ là chạy tất.

Mình up bên dưới 2 file, 1 file dành cho OS9.1, 1 file dành cho OS9.2

Down file bạn cần về, chép file installserver.exe vào đúng đường dẫn C:/sys/bin/ là có thể dùng ngay. Nhớ là đừng chép lộn file sẽ bị lỗi "File corrupted" khi cài đặt và không remove các ứng dụng được nhé.

Chú ý: mình chỉ mới test trên N95 file dành cho OS9.2, mình cài các ứng dụng: FExplorer, EjectCall, Mcleaner chạy rất bình thường, không cần phải sign gì cả.

Các bạn down về dùng và chia sẻ cho mọi người cùng dùng!

Và nhớ đây là bản quyền của www.pdaviet.net đấy nhé :D

---------------------------

Cách hack phone: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24966

Thank anh hungO2nokia!
Bác cho hỏi cái này có cài được cho may Nokia E 51 không? và chọn ứng dụng, cách cài đặt như thế nào? Cám ơn bác nhiều.

greensmash

bạn nào thành công trên con 81 thì chỉ lại giùm mình nha.mình làm wa`i mà hôk đc.hix..:((
cám ơn truóc nha

Kojiro

Super V.I.P
bạn nào thành công trên con 81 thì chỉ lại giùm mình nha.mình làm wa`i mà hôk đc.hix..:((
cám ơn truóc nha

Bạn bị như thế nào? Bạn có thể nói rõ hơn không? N81 dùng file OS9.2 nhé :-?

hihehi

Banned
Mình dùng NOkia 5500 V4.6 - S60 v3 mà cài mãi không được , mong anh em nhiệt tình giúp đỡ

grafkakalot

Cho mình hỏi, sao mình không thể connect trong TRK, khi minh cắm cáp ÚB thử connect thì luôn bị reset. Mình xài con E90

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi, sao mình không thể connect trong TRK, khi minh cắm cáp ÚB thử connect thì luôn bị reset. Mình xài con E90

Bạn dùng đúng file TRK không? Lộn file có thể bị vậy đó!

Status
Không mở trả lời sau này.