• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật các phiên bản mod/skin cho cWeather và aWeather

duylinh27884

Moderator
WeatherClock Clone hình như không cập nhật thời tiết được nữa Linh ơi, máy anh bị vậy. :sexy_girl:

Mình cũng bị như vậy ! Tưởng máy của mình bị làm sao ! del đi cài lại vẫn ko đc ! cứ thấy nó hiện updating... ! ấn vào đồ hồ thì đồng hồ chết dí luôn ko update được giờ theo giờ trên góc gần cột sóng nữa :v đành phải trở về với cái đồng hồ cổ truyền :((

E vẫn update thời tiết được bt mà a T, trước giờ vẫn dùg nó tốt ngày nào cũg cập nhật mà

mrvotinh

Mình cũng thử xóa đi cài lại vài lần rồi cũng không được ! :v
mình cũng ko rành về vụ này lắm ! chỉ đọc và làm theo mấy bài viết các bạn hướng dẫn trên 4Rum thôi ! giờ chả biết phải làm sao :v

mrvotinh

giờ a update đc chưa?nếu chưa đc thử xóa widget ra khỏi HS,khởi độg lại máy rồi add lại widget ra HS xem update thời tiết đc ko

mình cũng ko rành về vụ này lắm ! chỉ đọc và làm theo mấy bài viết các bạn hướng dẫn trên 4Rum thôi ! giờ chả biết phải làm sao :v

mình dùng cái Skin Weather clock 8x6 cài file sis ( ko nhớ của ai nữa )

Xóa đi cài lại lần đầu add ra màn hình chính thì nó Load được cái đồng hồ và lịch nhưng thời tiết thì loading... ! ấn vào cái đồng hồ thì đơ luôn ko chạy nữa ! , Mình thử xóa skin đó khỏi màn hình chính và add lại thì cái đồng hồ cũng ko load được luôn ! cứ hiện cái bảng và cái vòng xoay tít -_-

Bạn duylinh DÙng cái skin đồng hồ gì đẹp quá : :x

duylinh27884

Moderator
Kể cả xóa đi cài lại cũng không update được em ơi.

nhưng mà a có khởi độg lại máy ko?đôi khi ko update đc dù xoá đi cài lại vẫn ko update đc nhưg khởi độg lại máy nó update đc á,trước e có bị 1 lần nên rút đc kinh nghiệm.khởi độg lại máy xog xuôi hãy add lại widget ra HS coi sao a

mình dùng cái Skin Weather clock 8x6 cài file sis ( ko nhớ của ai nữa )

Xóa đi cài lại lần đầu add ra màn hình chính thì nó Load được cái đồng hồ và lịch nhưng thời tiết thì loading... ! ấn vào cái đồng hồ thì đơ luôn ko chạy nữa ! , Mình thử xóa skin đó khỏi màn hình chính và add lại thì cái đồng hồ cũng ko load được luôn ! cứ hiện cái bảng và cái vòng xoay tít -_-

Bạn duylinh DÙng cái skin đồng hồ gì đẹp quá : :x

mà a T với bạn [MENTION=717259]mrvotinh[/MENTION] đang xài bản gốc cweather hay bản mod aweathe Clone vậy?sao mình dùng song song cả hai bản điều update được thời tiết mà ta,skin size 8x2, 8x3, 8x6 điều update đc hết á

mọi người thử cài bản mod size 8x2 này xem http://7ba.ru/ex/showfile/1139905/wc-clone-todayamp4-weather-g-d--by-aks79ampvitan04.html nhớ khởi động lại máy nha

leminhhai111

trang chủ của nó bị lỗi khg cập nhật dc trong 3 ngày 16 ,17 ,18 này 19 đă bình thường lại , ai nói giờ kg xài dc là người đó chưa cài lại mà cứ ngồi phán kg dc

leminhhai111

trang chủ của nó bị lỗi khg cập nhật dc trong 3 ngày 16 ,17 ,18 ngày 19 đă bình thường lại , ai nói giờ kg xài dc là người đó mấy ngày 16,17,18 có xóa đi cài lại nhưng kg dc, sau ngày 19 trang chủ hết lỗi thì chịu cài lại mà cứ ngồi phán kg dc :haha:

duylinh27884

Moderator
trang chủ của nó bị lỗi khg cập nhật dc trong 3 ngày 16 ,17 ,18 ngày 19 đă bình thường lại , ai nói giờ kg xài dc là người đó mấy ngày 16,17,18 có xóa đi cài lại nhưng kg dc, sau ngày 19 trang chủ hết lỗi thì chịu cài lại mà cứ ngồi phán kg dc :haha:

trong 3 ngày đó mình vẫn cập nhất đc mà H có thấy lỗi gì đâu,mình đó show 1 screenshot ngày 18 bên MobilesCommunity nè,post #1547
http://www.mobilescommunity.com/sym...9285-post-symbian-3-menu-screenshots-155.html

duylinh27884

Moderator
Mình chỉ nhớ có mấy ngày là nó có lỗi còn khg nhớ chính xác ngày nó bị lỗi . giờ thì nó hết lỗi rồi ,ai bị gì mà xóa pm đó thì cài lại rồi xài thôi chứ có bị gì đâu . kg xài belle nữa nhưng có xử lí dùm nên biết , giờ chả có lỗi gì cả

đây là link phản ảnh lỗi nè

http://forum.dailymobile.net/forums...s/85250-weatherclock-widget-1-0-5-d13-13.html

H chuyển qua ios hay android? Nhiều lần cũg muốn đổi sang android mà thấy n8 nghe nhạc,chụp hình khá tốt cứ thấy tiếc tiếc

MinhThang

Manager
Mình chỉ nhớ có mấy ngày là nó có lỗi còn khg nhớ chính xác ngày nó bị lỗi . giờ thì nó hết lỗi rồi ,ai bị gì mà xóa pm đó thì cài lại rồi xài thôi chứ có bị gì đâu . kg xài belle nữa nhưng có xử lí dùm nên biết , giờ chả có lỗi gì cả

đây là link phản ảnh lỗi nè

http://forum.dailymobile.net/forums...s/85250-weatherclock-widget-1-0-5-d13-13.html

Chuẩn luôn mừng gần chết. Được rồi, vậy là nó có lỗi với mình đó chứ. :waaaht:

mrvotinh

nhưng mà a có khởi độg lại máy ko?đôi khi ko update đc dù xoá đi cài lại vẫn ko update đc nhưg khởi độg lại máy nó update đc á,trước e có bị 1 lần nên rút đc kinh nghiệm.khởi độg lại máy xog xuôi hãy add lại widget ra HS coi sao a

mà a T với bạn [MENTION=717259]mrvotinh[/MENTION] đang xài bản gốc cweather hay bản mod aweathe Clone vậy?sao mình dùng song song cả hai bản điều update được thời tiết mà ta,skin size 8x2, 8x3, 8x6 điều update đc hết á

mọi người thử cài bản mod size 8x2 này xem http://7ba.ru/ex/showfile/1139905/wc-clone-todayamp4-weather-g-d--by-aks79ampvitan04.html nhớ khởi động lại máy nha

Mình del cái kia đi rồi cài thử lại cái của bạn thấy update đc rồi ! :)