• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật Game N-Gage.

Status
Không mở trả lời sau này.

conheoquayto

bác ơi có cách nào giải quyết vấn đề này k chứ cứ mỗi lần chơi lại phải restart máy phiền qué.mà hồi trước em xài 6600 chơi romance of three kingdom vô tư mà có bị gì đâu,hổn lẽ 6680 cùi bép hơn 6600?????Có phần mềm nào tự động tắt các chương trình không cần thiết,nhường memory trống chơi game hông?Em dùng fexplorer,để ý thấy khi nào free memory >=7500kb thì mới chơi được,bộ nhớ máy còn trống hơn 8Mb mà nó cứ lẹt đẹt dưới 7500kb k hà.trong khi đứa bạn em xài N72,bộ nhớ máy 20Mb,nó xài hết weo,còn dư vài trăm kb,vậy mà free memory lúc nào cũng hơn 21Mb,chơi game vô tư,vậy là seo?

tieuoanh

Super V.I.P
bác ơi có cách nào giải quyết vấn đề này k chứ cứ mỗi lần chơi lại phải restart máy phiền qué.mà hồi trước em xài 6600 chơi romance of three kingdom vô tư mà có bị gì đâu,hổn lẽ 6680 cùi bép hơn 6600?????Có phần mềm nào tự động tắt các chương trình không cần thiết,nhường memory trống chơi game hông?Em dùng fexplorer,để ý thấy khi nào free memory >=7500kb thì mới chơi được,bộ nhớ máy còn trống hơn 8Mb mà nó cứ lẹt đẹt dưới 7500kb k hà.trong khi đứa bạn em xài N72,bộ nhớ máy 20Mb,nó xài hết weo,còn dư vài trăm kb,vậy mà free memory lúc nào cũng hơn 21Mb,chơi game vô tư,vậy là seo?

có thể dùng AppMan và FExplorer với chức năng compress memory để giải phóng bộ nhớ RAM cho máy
nhưng ko hiệu quả lắm với trường hợp game nặng
bộ nhớ máy ít hay nhiều ko ảnh hưởng, quan trọng là bộ nhớ RAM trống
N72 có bộ nhớ RAM cao hơn 6680 nhiều, nên chơi game tốt hơn là chuyện bình thường mà :D

Thanhha_2602

FIFA 2008 beta suports+teken incon+smartfileman+systemExplorer

link dow:

http://rs182.rapidshare.com/files/4...leMan___SystemExplorer____Pack_by_putri__.rar

Chỉnh sửa cuối:

thinh1986

tieuoanh ơi bạn có thể cho minh xin cái code của trò Sango Romance Of Three Kingdoms được không imei của mình là 353360004732088 cám ơn nhiều

tieuoanh

Super V.I.P
tieuoanh ơi bạn có thể cho minh xin cái code của trò Sango Romance Of Three Kingdoms được không imei của mình là 353360004732088 cám ơn nhiều

có 1 file patch để crk game Sango rùi mà bạn
game này có dùng key để đăng ký đâu :-??

tieuoanh

Super V.I.P
bạn vào trang 1
link ko die, dùng firefox kết hợp với IDM để download
IE + IDM ko down được từ trang này nhé

busserlus

:H mình mới biết dùng, có ai chỉ giúp mình cài trò romance of three kingdom ko?
Down về đc 12 file sango 1-12.sis với 1 file path.sis rồi làm sao cài để chơi đc thế?(cài lần lườt các file 1- 12 a?)Cần phải cài thêm chuơng trình nào mới chơi đc? các bạn chỉ mình với cám ơn nhiều.

tieuoanh

Super V.I.P
reup làm gì cho mệt ra :D
link của mình ở trang 1 vẫn còn sống mà
Mã:
http://www.4shared.com/file/11550276/6ac7000/Worms_World_Party.html

Status
Không mở trả lời sau này.