• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME ĐẸP CHO S60V5 THƯỜNG XUYÊN

blackpetal

Sao bảo ko share theme premium cơ ma.nói mà ko làm hử :|

Lại muốn gây lủng củng nội bộ àh. Không xài thì thôi đừng có down về nhé.Không có gì làm thì đi ngủ đi chứ ol làm gì rồi đi soi mói người khác thế.
Không có tí xíu gì gọi là lịch sự cả.

yamoto08

Lạ thật, mình vẫn không mở được bằng siscontent, toàn báo lỗi rồi mở ra trắng xoá nên nghĩ lỗi cũng chưa cài thử. Để mình thử lại vậy.

Khoaaaa

Active Member
IND hay có những dạng themes fá cách và fối kiểu cá tính thế này nhỉ,trông củng đẹp ,có tông trắng fối xanh thì ok

petal nghỉ hưu hay răng mừ ko thấy post themes,chừ chỉ còn anh tanvu với ntv,caotuanan củng mất luôn ,

blackpetal

IND hay có những dạng themes fá cách và fối kiểu cá tính thế này nhỉ,trông củng đẹp ,có tông trắng fối xanh thì ok

petal nghỉ hưu hay răng mừ ko thấy post themes,chừ chỉ còn anh tanvu với ntv,caotuanan củng mất luôn ,

Dạo này chuyển sang xài V3 rồi,cái N97 cùi bắp hư mất cái cắm cáp nên nản luôn với lại đi làm lu bu quá. Lâu lâu sang đây thăm xem có gì mới không.
Theme này icon trông đẹp thật,hình nền màu đen luôn thì hợp hơn.

Luu_Tan_Vu

myValentine by Pizero buy atovi store by vurain84

Mình xin tặng các bạn 1 theme mình mới mua từ ovi của pizero.
Thêm với hình nền và màu chủ yếu là màu đỏ, theme k nặng lắm. icon là anna.

download
https://store.ovi.mobi/content/25351

nvh2981

Member
hi...công nhận vũ nhanh thật ta,mới có hôm qua trên ovi,hôm nay up miễn phí rồi.

cmnd88

ai gửi cho mình qua inbox với,không bik sao máy mình ko vào được các link trên! thanks !!!

ai gửi cho mình qua inbox với,không bik sao máy mình ko vào được các link trên! thanks !!!

Last edited by a moderator:

chitieu

Anh Vũ ơi, link bị sao rồi kìa sao em ko down đc. Nhìn cái theme mà thích quá đi :( Thanks anh

chitieu

Đã vào được sau khi rs modem, cảm ơn mọi người :D

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

update 1 vài icon anna mới​

[DOWNLOAD]http://upwap.ru/1998533[/DOWNLOAD]
PASS unntim