• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME ĐẸP CHO S60V5 THƯỜNG XUYÊN

Luu_Tan_Vu

Mấy theme này không full icon luôn cậu nhỉ. :)

mình thì chỉ làm theo kiểu nguyên bản k thích chỉnh sửa nên k mod full icon. dù là premium thì cũg k full. hôm qua thấy cái theme 120k mà cài vào k thấy gì đặc biệt k đáng 5k chứ đừng nói 120000

tranlaptoan

mình thì chỉ làm theo kiểu nguyên bản k thích chỉnh sửa nên k mod full icon. dù là premium thì cũg k full. hôm qua thấy cái theme 120k mà cài vào k thấy gì đặc biệt k đáng 5k chứ đừng nói 120000

Ừ. Thế tớ hiểu rồi. Có mấy cái theme của davea112 là full phải không cậu.

ganang1234

a Vũ ơi sao link blog đó e k vào được nhỉ,mặc dù đã reset modern hay là đổi ip...@@

Luu_Tan_Vu

Clear - HD Weather buy at ovi store buy vurain84

Một theme mới của pizero với nhiều hình nền là các điều kiện thời tiết khác nhau.
Theme được mua ở ovistore buy vurain84

download
http://store.ovi.com/content/191371
VUI LÒNG K COPY THEME CUẢ TÔI TỚI BẤT KÌ FORUM SITE HOẶC BLOG NÀO. XIN CẢM ƠN.

abcdeftuan

nhiều hàng khủng quá,cái hôm nọ chưa kịp thưởng thức cái đẹp thì đã có cái mới hơn @@

Luu_Tan_Vu

mất hơn 45 phút để post xong cái topic này mệt thật. bộ symbian phone khi nào ovi up đủ mình sẽ post sau

Last edited by a moderator: