• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 5233 ver 1.7 - C6v40 Symbian Bella PRC3.0 by SangIT

lastl0ve0510

Cái này bàn phím Nhắn tin của Symbian^3 hay gì thế bạn!,Ram ổn định tầm bao nhiêu.mình chuẩn bị Flash
Và Cái cảm biến ánh sáng có bõ luôn k,vì nó không hoạt động trên 5233,Mình chỉ ngại cài lai App thôi chứ k ngại Flash

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

Cái này bàn phím Nhắn tin của Symbian^3 hay gì thế bạn!,Ram ổn định tầm bao nhiêu.mình chuẩn bị Flash
Và Cái cảm biến ánh sáng có bõ luôn k,vì nó không hoạt động trên 5233,Mình chỉ ngại cài lai App thôi chứ k ngại Flash
ngai cài lại app chính là ngại flash đó bạn. . . :)) :)) :))

hongminh004

Đang dùng bản cfw trc của bạn.ko biết bản update này pin tn? Chứ bản mình đang dùng pin dc có một ngày thôi. Dc kái khá đẹp và mượt. Bạn có thể cho mình xin theme trong suốt màu xanh dạng đuôi .sis dc ko? Mình ko có time cook.hjx thanks trc nhé