• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

tc89

Rofs vs Core Tung đã cho ở trên rồi mà. Tim làm chi file của fw gốc nữa!

tc89

@thanha7tn: Bạn cứ down CORE V40 Và ROFS2 mà tung đã cho ở trên về flash.k phải thêm file nào nữa. Tùng cho đã đầy đủ hết rồi.

ThanhTungHT

Active Member
mình tìm kĩ rồi ko có fw tương ứng với code máy của mình
giờ mún flash thì làm tnao vậy

Không cần Code đâu bạn.Bạn dùng Ver nào thì down Core + Rofs2 ver ấy về và làm theo đúng hướng dẫn #1.

dodunghpvn

hjx.mình flash chỉ hiện MCU chứ thiếu cái PPM mà mình dow cả bộ core lẫn rosf2 của thanhtung mà vẫn k đc.ai giúp mình k.mình k biết chụp hình gửi lên:(

thanha7tn

bạn ơi cho hỏi đang dùng bản CFW n97 này giờ flash về bản FW gốc v40.0.003 có bị die phone ko

MinhThang

Manager
Topic rất ấn tượng về hình thức và chất lượng.
Dạo này bận quá không Flash liên tục được thật đáng tiếc.
Chúc anh em có nhiều bản CFW mới cho mọi người.

Trunghuy90

Lê thanh tùng hướng dẫn mình đổi đường dẫn chọn chủ đề chờ mặc định vs? Mặc định là thanh biểu tượng ngang,nhưng mình thích dạng cơ bản. Mình muốn bạn hd mình chọn dạng cơ bản ngay sau khi flash,mình thank nhé!!!

ThanhTungHT

Active Member
Lê thanh tùng hướng dẫn mình đổi đường dẫn chọn chủ đề chờ mặc định vs? Mặc định là thanh biểu tượng ngang,nhưng mình thích dạng cơ bản. Mình muốn bạn hd mình chọn dạng cơ bản ngay sau khi flash,mình thank nhé!!!

Chưa hiểu ý bạn nói?? Có phải ý bạn nói Thanh Bar của Menu khi xoay ngang phải ko? Có chữ Thoát và .... Hay ý bạn nói là Home Sreen?