• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

bometao

Vậy fải làm thế nào??? Anh dạy em cách đổi tên luôn đi, làm cái này từ sáng hôm qua tới giờ vẫn chưa xong!!! :((

vegates

vậy là xóa file RM588_40.6.003_001_001_U001.uda.fpsx trong rofs của ông tùng hoặc là RM588_50.6.002_000_000_U002.uda.fpsx của ông bình phải hk??
bạn dùng phiên bản v40 hay v50
v40 dùng core của tùng đổi tên RM-588_40.6.003_prd.rofs2.V22
v50 dùng core của binh24 Nhớ đổi tên Rofs2 cho giống tên Rofs2 của Bình
rồi xóa file uda.fpsx

Chỉnh sửa cuối:

mislay4ever

mình up v50, tình hình là như vậy nè, đổi tên rofs2 thành RM-588_50.6.002_prd.rofs2.V25 giống của ông bình, sau đó xoá file fpsx của ông bình, chừa lại file fpsx của ông tùng, vậy là còn 6 file. nhưng vẫn hk cài được QT, báo lỗi ở các phần cài đặt phụ như C++, sqlite....

vegates

mình up v50, tình hình là như vậy nè, đổi tên rofs2 thành RM-588_50.6.002_prd.rofs2.V25 giống của ông bình, sau đó xoá file fpsx của ông bình, chừa lại file fpsx của ông tùng, vậy là còn 6 file. nhưng vẫn hk cài được QT, báo lỗi ở các phần cài đặt phụ như C++, sqlite....
đổi tên ROFS2 của tung cho giống của binh sau đó chép hết core của binh bản v50 xoá fpsx của tùng

thanha7tn

trên navifirm ko tìm thấy fw gốc của bản v40.6.003 của máy 5230 thì flash kiểu gì ai chỉ dùm với.ths

raisen

tùng hướng dẩn cách đưa mod lim dim + xoay khóa phím vs Mod quy định thời gian tắt đèn yk hjx

wimax16vnn

đang cần fw gốc để flash cái bản cfw n97 này mà
Mình gà có bik cook gì đâu

bạn là dân tay mơ thì ko nên làm j cả.
h FW gốc 40.6.3 ko có tiếng việt thì cứ chọn 1 FW nào có english mà xài đi
ko thì xài C6 port hay N97mn port có tiếng việt, thế thui

thanha7tn

bạn là dân tay mơ thì ko nên làm j cả.
h FW gốc 40.6.3 ko có tiếng việt thì cứ chọn 1 FW nào có english mà xài đi
ko thì xài C6 port hay N97mn port có tiếng việt, thế thui

ý mình là kiếm cái fw v40.6 gốc để flash cái cfw của thanhtung ý
có thể chỉ giúp mình là dùng cái fw gốc nào ko

Luu_Tan_Vu

nên lập riêng 1 topic cho những ai gà mờ sẽ được hướng dẫn chứ cứ vầy hoài cũng mệt