• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

Công nhận là 3g hết nhanh dã man! C6 ăn pin là một phần, chủ yếu là do các bác vào mạng nên mới nhanh hết! :D

mrminh2911

Nếu bạn lướt Web+3 G nhiều ^^ Thì 1 ngày là cao rùi đấy ^^.Nếu chỉ nghe gọi,nhắn tin bt tầm 3 ngày ^^

chuẩn. Mình đã thử rồi. Chỉ nghe gọi, nhắn tin tầm gần 3 ngày. Còn lướt web, chat chit và chơi game thì căng lắm mới 1 ngày :(

ThanhTungHT

Active Member
ah, bạn Tùng cho tớ xin mod cho phép ứng dụng java tự kết nối mạng được ko

Khi kết nối.Bấm vào tự động chọn kết nối ^^ Sau này sẽ ko phải nhấn Yes nữa.Để ý 1 tý đi nào ^^

mrminh2911

Khi kết nối.Bấm vào tự động chọn kết nối ^^ Sau này sẽ ko phải nhấn Yes nữa.Để ý 1 tý đi nào ^^

bạn ko để ý câu hỏi rùi ^^ Y tớ ko phải khi kết nối mạng nó hiện lên phần lựa chọn kết nối, cái đấy mình để tự động là ok mà. Tớ đang muốn nói đến việc khi mình vào 1 ứng dụng đòi hỏi kết nối mạng, nó sẽ hiện thông báo hỏi cho phép kết nối hay ko. Tớ muốn ko hiện thông báo mà kết nối trực tiếp luôn ý.

ThanhTungHT

Active Member
bạn ko để ý câu hỏi rùi ^^ Y tớ ko phải khi kết nối mạng nó hiện lên phần lựa chọn kết nối, cái đấy mình để tự động là ok mà. Tớ đang muốn nói đến việc khi mình vào 1 ứng dụng đòi hỏi kết nối mạng, nó sẽ hiện thông báo hỏi cho phép kết nối hay ko. Tớ muốn ko hiện thông báo mà kết nối trực tiếp luôn ý.

Cái này của ngviethoa này^^ Thử xem: Click here

ThanhTungHT

Active Member
thanks bạn. Bạn có thể cho tớ hỏi sao opera mini hay bị tự out ko. Tớ dùng mấy bản trước của bạn ko hề bị lỗi đó

Hix.Mình có dùng Opera đâu mà biết.Bạn thử dùng bản cập nhật mới nhất bên Box ứng dụng xem sao??? Mình chỉ xài Uc Web và Trình Web mặc định Nokia ^^

mrminh2911

Hix.Mình có dùng Opera đâu mà biết.Bạn thử dùng bản cập nhật mới nhất bên Box ứng dụng xem sao??? Mình chỉ xài Uc Web và Trình Web mặc định Nokia ^^

:D tớ bít rùi, để tớ thử xem sao
ah, còn nữa, ở phần Video & TV vẫn quét video ở E:/secret. Realplayer cũng quét được tên video nhưng ko xem được. Bạn giải thích hộ nhé!

ThanhTungHT

Active Member
:D tớ bít rùi, để tớ thử xem sao
ah, còn nữa, ở phần Video & TV vẫn quét video ở E:/secret. Realplayer cũng quét được tên video nhưng ko xem được. Bạn giải thích hộ nhé!

Hình như là chỉ có ảnh ko quét ở Secret thui^^ Mà đặt phim gì mà cần phải dấu giếm như thế??? :-?

funnyclock

Em đang dùng bản này, Anna_tap to unlock, 5230, flash xong thì bị lỗi Theme thứ 2, không apply được! Bác nào bị chưa thế?!

funnyclock

Bác trả lời thế này thì .... Cái lỗi Opera tự out đó là lỗi chung thì phải, bởi em dùng fw gốc một thời gian không thất có hiện tượng out bất thường như vậy! Bản của Duythanh cũng không tránh được! Cũng may là nó không xảy ra quá thường xuyên! Khẳng định không phải do thiếu RAM nhá!

mrminh2911

Bác trả lời thế này thì .... Cái lỗi Opera tự out đó là lỗi chung thì phải, bởi em dùng fw gốc một thời gian không thất có hiện tượng out bất thường như vậy! Bản của Duythanh cũng không tránh được! Cũng may là nó không xảy ra quá thường xuyên! Khẳng định không phải do thiếu RAM nhá!

chuẩn đấy, dùng mỗi opera mà thiếu RAM thì... Nói thật thì, là ng dùng CFW của ng khác làm ra,nên những gì chưa hoàn thiện thì chỉ biết góp ý. Nhưng có cảm giác bạn Tùng ko muốn trả lời. Tớ thấy mấy bạn kêu bản anna thì bạn bảo dùng N8 mà ít khi giải thích rõ ràng mấy. Có lẽ, dân pro là như thế chăng???

Luu_Tan_Vu

chuẩn đấy, dùng mỗi opera mà thiếu RAM thì... Nói thật thì, là ng dùng CFW của ng khác làm ra,nên những gì chưa hoàn thiện thì chỉ biết góp ý. Nhưng có cảm giác bạn Tùng ko muốn trả lời. Tớ thấy mấy bạn kêu bản anna thì bạn bảo dùng N8 mà ít khi giải thích rõ ràng mấy. Có lẽ, dân pro là như thế chăng???

thì bạn ấy cũng có công việc của mình. cái nào thắc mắc thì hỏi mình giải đáp

Status
Không mở trả lời sau này.