• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtrung1991

cho hỏi cái này có 7 trang kí tự không,,,mà cái trang mặt cưòi ở ver trước không hiển thị dc cái này sửa chưa bạn

thecong260282

Mình thấy lỗi ở bản này rùi nè.đấy là vào các ứng dụng rất chậm và quay ngang màn hình cũng chậm.phải cài thêm phần mềm để vào nhanh hơn.giờ thì ok rùi.kết bản này rùi đấy vì ram luôn trên 50mb.k như bản ngày 20/6 ram chỉ 40->50.thank you nha.tiếp tục phát huy nha Tùng em.

traicauhd

cho hỏi cái này có 7 trang kí tự không,,,mà cái trang mặt cưòi ở ver trước không hiển thị dc cái này sửa chưa bạn

Ko có 7 trang ký tự đâu bạn? thêm vào sẽ phát sinh lỗi trình duyệt như tùng đã nói ở trên? trang mặt cười hiện thị ok ah?

thecong260282

Phát hiện ra lỗi ở bản 26/6/2011

Mình thấy lỗi ở bản này rùi nè.đấy là vào các ứng dụng rất chậm và quay ngang màn hình cũng chậm.phải cài thêm phần mềm để vào nhanh hơn.giờ thì ok rùi.kết bản này rùi đấy vì ram luôn trên 50mb.k như bản ngày 20/6 ram chỉ 40->50.thank you nha.tiếp tục phát huy nha Tùng em.hjhj

anhtrung1991

sửa lỗi trang mặt cưòi đi bạn...ngưòi ta gửi cho mình mặt cừoi..máy mình ko hiển thị duợc .nó như kiểu có lưu tên trong danh bạ ..nhưng khi goi đến nó không hiện tên,,,nói vậy cho bạn dễ hiểu.....mình đã dung FW gốc nó hiển thị dc...

ThanhTungHT

Active Member
Mình thấy lỗi ở bản này rùi nè.đấy là vào các ứng dụng rất chậm và quay ngang màn hình cũng chậm.phải cài thêm phần mềm để vào nhanh hơn.giờ thì ok rùi.kết bản này rùi đấy vì ram luôn trên 50mb.k như bản ngày 20/6 ram chỉ 40->50.thank you nha.tiếp tục phát huy nha Tùng em.hjhj

Làm sao mà quay nhanh hơn nữa bạn.Khi đã dùng Mod tăng tốc quay ngang.Vào ứng dụng bình thường( Khởi động lại máy sau khi Flash,để máy khởi động ổn định 1 lúc) Ko nên nhận xét khi máy của bạn chưa ổn định ^^

ThanhTungHT

Active Member
sửa lỗi trang mặt cưòi đi bạn...ngưòi ta gửi cho mình mặt cừoi..máy mình ko hiển thị duợc .nó như kiểu có lưu tên trong danh bạ ..nhưng khi goi đến nó không hiện tên,,,nói vậy cho bạn dễ hiểu.....mình đã dung FW gốc nó hiển thị dc...

Dùng Font gốc đi^^ Chắc tại cái Font android này đấy ^^ Dùng bản N8 là Font gốc đấy ^^

traicauhd

bạn vào phần soạn tin nhắn xem có hiển thị được ko? mình dùng fonts chữ của mình, vẫn coi các mặt cười đó được mình ko rõ bản gốc của tùng thế nào?

hoaiphiung

PIN

Bảm nầy PIN trâu không a tung.. e thấy trong rôpacher chạy một đống pacht luôn..hjxhjx

anhtrung1991

bạn vào phần soạn tin nhắn xem có hiển thị được ko? mình dùng fonts chữ của mình, vẫn coi các mặt cười đó được mình ko rõ bản gốc của tùng thế nào?

có hiển thị..nhưng khi bạn chon 1 biểu tượng nào đó..ki quay ra,,nó chỉ có các kí hiệu..FW không thế ,.,,quay ra vẫn còn mặt cưòi..cả tin nhắn...thật sự là khó nói...bạn nghịch 1 tí là biết mà//

ThanhTungHT

Active Member
có hiển thị..nhưng khi bạn chon 1 biểu tượng nào đó..ki quay ra,,nó chỉ có các kí hiệu..FW không thế ,.,,quay ra vẫn còn mặt cưòi..cả tin nhắn...thật sự là khó nói...bạn nghịch 1 tí là biết mà//

Thay Font!!!

Status
Không mở trả lời sau này.