• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

eddyanh_93

haj ơi cóp nhạc vào đâu vậy ko tìm thấy pản 2.1 update ấy .cho vào đủ kiểu musjk djgjtal tone ko dk? À đựợc rồj ảo thật

bunrieucua

Sp2 của Hải có port cho 007 dùng được không Hải ơi?
Mình vẫn chưa muốn lên 101:(
Ps: Mà cái bộ Icon N8 28-02 new mediabar C6 v20 có dùng cho CFW N97 mini được không Hải ơi?

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Ps: Mà cái bộ Icon N8 28-02 new mediabar C6 v20 có dùng cho CFW N97 mini được không Hải ơi?

SP2 vẫn xài 007 đc, icon thì chưa dùng chưa bik

OverYou

Bro cứ phang thử là bít ngay! Được là lên, không được là vứt :p

ferrari777

Nên sửa lại cái đặt giờ cho tự động khóa phím bản này không có thật đáng tiếc với cái bàn phím xoay tự động chuyển sang QWERTY cũng chưa có . Nói chung chỉ thiếu 2 cái này :|

thanhhaifire

Nên sửa lại cái đặt giờ cho tự động khóa phím bản này không có thật đáng tiếc với cái bàn phím xoay tự động chuyển sang QWERTY cũng chưa có . Nói chung chỉ thiếu 2 cái này :|

2 cái này lỗi chưa khắc phục đc ;;)

888 lần thanks số đẹp, số đẹp

Khoaaaa

Active Member
Đúng là vậy,fw 97 chỉ thiếu 2 thứ này,over nói 97 chán hơn c6 nhưng ko biết chán chổ nào ,ram cao hơn ,effects trùm hơn,pin tốt hơn,witget tốt hơn,...lạ nhỉ

Thanhhai:nghĩa là pro để con số đó mãi fải ko,đẹp mà hơ(đùa thui)

thanhhaifire

Đúng là vậy,fw 97 chỉ thiếu 2 thứ này,over nói 97 chán hơn c6 nhưng ko biết chán chổ nào ,ram cao hơn ,effects trùm hơn,pin tốt hơn,witget tốt hơn,...lạ nhỉ

lỡ tay thanks mất số đẹp tho đành lên 999 vậy =))

OverYou

Ai nói N97 chán hơn thế? Bro có nhầm ko đấy! Tui đang xài bản N97mini tui cook lại từ Thanh Hải Fire đây nè >.<

lỡ tay thanks mất số đẹp tho đành lên 999 vậy =))

Hải làm bộ tứ quý 8888 sẽ đẹp hơn đấy! Trust me! =)) Mà Hải wa topic của a mờ múc cái đường link Core v52.0.007 về mà cho vào topic nài! Để pass khó chịu wá!

Khoaaaa

Active Member
Ôi,sorry over nha,ko lẻ mình nhớ nhầm,hì,chỉ muốn tôn 97 lên chứ ko có ý chống j,lượng thứ nha
à bờ rồ nói là credit lại từ bản này hà,vậy thì đáng để thử đó

OverYou

Ôi,sorry over nha,ko lẻ mình nhớ nhầm,hì,chỉ muốn tôn 97 lên chứ ko có ý chống j,lượng thứ nha
à bờ rồ nói là credit lại từ bản này hà,vậy thì đáng để thử đó

Là Edit lại :D Thực ra vẫn chưa ưng ý vì Hải xoá đi mấy thứ mình muốn :D Dù sao thỳ xài vẫn ''Gút'' =))

khangcatn

Mình đang dùng bản sp2 của bạn mà sao vào máy nghe nhạc nó chỉ tìm được 20 bài hát (20 bài đó để cùng với rất nhiều bài khác tại E\sounds\Music)?