• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52] N97mini For 5800 - Professional [thanhhaifire]

OverYou

Mình đang dùng bản sp2 của bạn mà sao vào máy nghe nhạc nó chỉ tìm được 20 bài hát (20 bài đó để cùng với rất nhiều bài khác tại E\sounds\Music)?

Thế này nhé! Sử dụng máy điện thoại của bro! Vào thư mục Quản lý tập tin (Vào thẻ nhớ E) bro sẽ thấy 1 thư mục Sound Files. Copy thư mục Music vào E:\Sound Files\Music rồi reset lại máy! Nếu chưa được thỳ vào máy phát nhạc Music Player >Tùy chọn> Làm mới (Refresh) ! Khi kết nối máy với Máy vi tính thỳ nó sẽ hiện thư mục E:\Sounds

Khoaaaa

Active Member
A hải thứ tội vì đả ko test bản của a nha,tại form của e là màu mè,đầy đủ và lạ,bản của a over thì y cái em cần,mà chắc rảnh củng wa bản của a á ,mỗi lần flash là mỗi lần hồi hộp đầy thú vị mừ,hihi

OverYou

A hải thứ tội vì đả ko test bản của a nha,tại form của e là màu mè,đầy đủ và lạ,bản của a over thì y cái em cần,mà chắc rảnh củng wa bản của a á ,mỗi lần flash là mỗi lần hồi hộp đầy thú vị mừ,hihi

Thỳ ko thử sao bít :D cứ phang phập nhiệt tình! Nhưng dù sao cũng phải tìm cho mình một chỗ ổn định !

Khoaaaa

Active Member
Thì mình theo 97 đó,theo pro củng như theo a hải,gốc từ a hải thì flash ko lăn tăn luôn

OverYou

Thì mình theo 97 đó,theo pro củng như theo a hải,gốc từ a hải thì flash ko lăn tăn luôn

Giờ tui cũng chưa có thời gian nhìu! Khi nào có thời gian là sẽ tự làm 1 bản riêng :D

thanhhaifire

lại ém hàng ah.hay hàng hỏng dây:(

ko ém đâu, rảnh có máy JAF nên tổng hợp 1 số mod mới và hoàn thiện bản C6 v20.0.43 từ lâu ấp ủ luôn. Vẫn theo phong cách đơn giản, rof2 chỉ ~100MB thoi, thay hồ cook típ.

khoa1989

khi nào có đây ??????
xài effect khác đi nha....
effect bong bóng nản quá ...
tui phải thay effect bong bóng = effect n8
cảm nhận chèn effet n8 vào máy chạy nhanh lắm
chém hả ông nội.
effect của chủ thớt thích.ông thích thì tự thay đi.mỗi người một ý bó thịt:(

OverYou

ko ém đâu, rảnh có máy JAF nên tổng hợp 1 số mod mới và hoàn thiện bản C6 v20.0.43 từ lâu ấp ủ luôn. Vẫn theo phong cách đơn giản, rof2 chỉ ~100MB thoi, thay hồ cook típ.

Hjx! Sao không cook 1 bản đầy đủ lun đi Hải, cứ để cook thêm mệt lém :-?

khoa1989

lại quay về C6 hả hải.N97 của bạn ngon mà,mấy bản này mình đếu text rùi .sao lại đổi gió ah.hay thấy em nào cầm C6 thích quá không chịu đc\-/

thanhhaifire

lại quay về C6 hả hải.N97 của bạn ngon mà,mấy bản này mình đếu text rùi .sao lại đổi gió ah.hay thấy em nào cầm C6 thích quá không chịu đc\-/

ko up 1 lúc 2 bản mới luôn "couple" mà C6 ram max ~62MB + siêu tiết kiệm năng lượng, N97mini thì cải thiện hiệu suất, cả 2 sử dụng bàn phím mới nhất, ovi store và ovi map tích hợp version mới nhất, mod âm thanh ... v.v

OverYou

Chính vì cái bản C6 v42 hay v43 đó mờ bro thanhhaifire đã chia tay với em 5k8 ~X( Giờ nghĩ đến C6 chỉ ngại uống pin như trâu! Thằng em mình nó vẫn xài cái bản C6 SP3 của Hải từ trước đến giờ, nếu bật hiệu ứng sao bay thỳ 1 ngày nó sạc pin mấy lần! Số là nó rảnh nên nghe nhạc rồi nghịch suốt. Vậy nên mình kêu nó tắt hiệu ứng đi thỳ ít phải sạc pin :p Tốt nhất là khi nhắc đến C6 thỳ đừng có dại mà cook thêm cái mod tăng tốc CPU !!! Khuyên chân thành :D

thanhhaifire

Chính vì cái bản C6 v42 hay v43 đó mờ bro thanhhaifire đã chia tay với em 5k8 ~X( Giờ nghĩ đến C6 chỉ ngại uống pin như trâu! Thằng em mình nó vẫn xài cái bản C6 SP3 của Hải từ trước đến giờ, nếu bật hiệu ứng sao bay thỳ 1 ngày nó sạc pin mấy lần! Số là nó rảnh nên nghe nhạc rồi nghịch suốt. Vậy nên mình kêu nó tắt hiệu ứng đi thỳ ít phải sạc pin :p Tốt nhất là khi nhắc đến C6 thỳ đừng có dại mà cook thêm cái mod tăng tốc CPU !!! Khuyên chân thành :D

bản SP3 mượt thiệt vì CPU tăng tốc tối đa, khung hình DVD mà, mua pin galilo mới chịu nỗi

khoa1989

vấn đề RAM nữa chạn lun

OverYou

ko up 1 lúc 2 bản mới luôn "couple" mà C6 ram max ~62MB + siêu tiết kiệm năng lượng, N97mini thì cải thiện hiệu suất, cả 2 sử dụng bàn phím mới nhất, ovi store và ovi map tích hợp version mới nhất, mod âm thanh ... v.v

Dù C6 có lên Ram 62Mb thỳ muốn dùng được cũng phải cook lại, mà cook lại thỳ Ram sẽ khác! Dù RAM có cao thỳ 5k8 sẽ có RAM ổn định ở mức 4x MB không thể hơn =)) Còn hiệu suất N97mini tăng thêm thỳ lướt web hoặc động vào cái gì đó cần sử dụng CPU nhiều thỳ nhanh hết pin. Ovi store và Ovi Maps cũng không cần thiết vì ít sử dụng! Và cũng vì con 5k8 có Ram thấp và CPU củ chuối nên sử dụng Ovi Maps sẽ không ra gì!