• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

duong_hvan

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz. Mất em 5230 rồi các bác ah. Đến với 5230 mình bắt đầu vào diễn đàn...Thế mà đợt 30.4 vừa rồi bị móc túi mất rồi... Chào ae nhé! Chúc cho ae 5230 luôn đoàn kết và phát triển! Chúc DT thành công với những CFW!
Thân!

hung160990

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz. Mất em 5230 rồi các bác ah. Đến với 5230 mình bắt đầu vào diễn đàn...Thế mà đợt 30.4 vừa rồi bị móc túi mất rồi... Chào ae nhé! Chúc cho ae 5230 luôn đoàn kết và phát triển! Chúc DT thành công với những CFW!
Thân!

mua cái khác đi bạn \:d/
hoặc mua 5233 không ;))
mình bạn lại rẻ cho :D

zvotinhz

đt mình lâu lâu bị tình trạng khởi động lại là sao vậy mình sài 5230.do nặng máy hay do lúc trc mình làm rớt nên bị vậy.jờ mìh fải làm sao đây.thanks

nhoem_nhoem219

Thân!

Chia buồn, lớp mình cũng đầy người mất, có tg bạn mất cả con N97:(, nên dao. này ra ngoài rất cẩn thận, chú ý trước sau:)

abcdeftuan

Uhm, chả hiểu 1 số người hay nói ko tốt về mình quá trong khi mình cũng chưa bao giờ chỉ trích ai hay firmware của ai. Mà thấy 1 số người nói này nói nọ firmware của mình quá, mình làm ko đc trả công hay tiền của gì đâu mà họ cứ chỉ trích nhỉ, ko thích thì thôi ai ép sử dụng đâu mà phải nặng lời. Chán quá đi mất.
Mình backup tin nhắn = pcsuite ,nhưg khi trả lại vào máy thì phần mềm i-sms nó cứ nhầm phần tên người gửi đi vs tên người nhận thôi DT ạ :( thế lên h trong i-sms có 2 mục gửi đi và nhận tách biệt hẳn nhau ra~X( ngoài cái đó ra thì bản cook này là hoàn hảo :p

NguyenDuyThanh

Mình backup tin nhắn = pcsuite ,nhưg khi trả lại vào máy thì phần mềm i-sms nó cứ nhầm phần tên người gửi đi vs tên người nhận thôi DT ạ :( thế lên h trong i-sms có 2 mục gửi đi và nhận tách biệt hẳn nhau ra~X( ngoài cái đó ra thì bản cook này là hoàn hảo :p

Cái này mình backup bình thường mà, mà nếu bạn bị thì cái này đâu liên quan tới firmware đâu. Do phần mềm PC Suite và i-SMS thui, sao giúp bạn đc đây. Bạn thử backup bằng 1 số phần mềm khác xem như Rseven, Youlu Address Book :(

Thân!
Thế là mất 1 thành viên tích cực của forum rồi. Bác cố gắng mua cái mới và vào forum cùng nhau bàn luận về firmware tiếp :D

ajinomoto1410

Thân!

chia buồn với anh :(

nhaylau321

Hên mình xài đt chẳng gọi điện đem đi đâu cả, chỉ toàn xài ở nhà test ứng dụng,.... :D

drnguyenluan

chừng nào Duythanh update bản mới vậy. Mình thấy có cái bàn phím qwerty kiểu mới và cái trượt mở khóa kiểu iphone cũng hay lắm đó.

datcoi83

Uhm, chả hiểu 1 số người hay nói ko tốt về mình quá trong khi mình cũng chưa bao giờ chỉ trích ai hay firmware của ai. Mà thấy 1 số người nói này nói nọ firmware của mình quá, mình làm ko đc trả công hay tiền của gì đâu mà họ cứ chỉ trích nhỉ, ko thích thì thôi ai ép sử dụng đâu mà phải nặng lời. Chán quá đi mất.
giờ DT để cái này lên lun nè

thienxa323

các bạn cho hỏi, flash xong bản này mà quay về lại fw gốc thì down fw nào, 40.0.003 hay 40.0.603, minh2 thấy cái 603 trên navi không có việt nam

x0xj

Thân!

lúc trước tui bị mất cái n81 chơi game đã quá chừng h đổi qua 5233 chơi game k đã nhưng đc mấy cái cfw này cũng zui zui :D bởi vậy a e ra đường phải biết nhìn trước nhìn sau dạo này giật đồ ghê lắm :d

nhaylau321

Cho mình xin cái theme icon anna mà hình nền cây cỏ sym^3 ( hình thứ 5 :D
Mình không thích icon anna lắm bạn có icon sym^3 không?

socloc20

icon sym^3 la theme blank trong cfw đó bạn

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Icon Sym^3 thì mặc định firmware này đã có rồi, chỉ có 1 theme là theme Anna thôi. Bạn đọc kỹ mọi thứ trên #1 rồi hỏi nhá, mình ghi đầy đủ tính năng rồi mà chả chịu đọc gì cả.

vancho200589

ko hiểu sao hôm trứoc mình flash đc đến bh buồn ngồi flash lại thi toàn báo lỗi hic.khi flash đến lúc màn hinh trắng thi im ko chạy nữa,cứu với.

trankhanh2210

mình thấy icon của trình xem ảnh ko thống nhất.
đều là vào trình xem ảnh nhưng icon ở media bar, menu, shotcut2( ở HS) là 3 icon khác nhau, Mong bạn sửa lại để cho nó đẹp hơn :D
chúc fw ngày càng hoàn thiện :)

khangvn

Theme của novaG giống symbian anna hơn.theme anna trong bản firmware của DT giống theme nudark.nhìn na ná iphone hay sau đấy.nhất là icon setting.

Status
Không mở trả lời sau này.