• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

haichin

có hướng dẫn rùi mà :)
Em đã tắt đèn nháy trong chế độ chờ, nhưng vấn đề là khi mình từ màn hình Menu thoát ra HS thì cái đèn ấy nó lại sáng lên, thế mới bực mìn. Còn lúc đầu mở khóa -> không sáng; vào menu -> không sáng; nhưng nhấn phím đỏ thoát menu ra HS thì em nó lại sáng lên. Pótay! có ai bị như em không chỉ giáo với.

zerolove77

hjx. ko biết em làm gì mà vào ovi map là bị thoát ra ngoài liện.... nếu để chế đố offline ( ko mạng ) thì nó ko bị sao cả :(! các bác có bik vì sao ko?
ngoài ra 1 số ứng dụng em vào ko đc lun nữa

king_cfc

Em đã tắt đèn nháy trong chế độ chờ, nhưng vấn đề là khi mình từ màn hình Menu thoát ra HS thì cái đèn ấy nó lại sáng lên, thế mới bực mìn. Còn lúc đầu mở khóa -> không sáng; vào menu -> không sáng; nhưng nhấn phím đỏ thoát menu ra HS thì em nó lại sáng lên. Pótay! có ai bị như em không chỉ giáo với.
mình cũng ko bít luôn vì mình để sáng cả 3 đèn :)
Nếu muốn bật đèn phím cứng thì download file "Bat den phim cung" ở file đính kèm rồi giải nén rồi copy thư mục 10282BC4 vào C:\private.

huutran77

5233 lau rồi không có cfw mới.mà sao bây giờ mọi người chuộn cfw c6 vậy nhỉ, fw gốc với nhiều hs cũng hay lắm mà,

nhaylau321

Sao mình sử dùng bàn phím số đánh thử 09... mà không hiện ra tên ai trong danh bạ vậy?
Không hiện ra như vậy ?

banhmj

nãn quá, tìm hoài k thấy bản cfw gốc 10hs nào ổn định cả. Toàn c6 vs n97 hjx.

doanduylinh

Sao mình sử dùng bàn phím số đánh thử 09... mà không hiện ra tên ai trong danh bạ vậy?
Không hiện ra như vậy ?

Bạn lưu danh bạ trên bộ nhớ máy hay sim, lưu trên sim không tác dụng đâu bạn

bente402

Ai biết duythanh ở đâu ko.tớ cũg sắp thj t0t ngjep r0j.mà bây gjờ mog bản n97 quá..gjền test

akhoa9955

mình nghĩ DT bị vấn đề jì liên quan tới skhoẻ rùi, chứ cậu ấy mê cook như vậy ko thể tự nhiên mà bỏ forum gần cả tuần vậy đâu ^^

huutran77

Làm thế nào để xóa swipe to ulock và thay vào đó là slide to unlock nhỉ???(mặc định mỗi khi mở máy và không cần cài pm nhé):-??

bom1973

giúp mình với nhá. mình flash xong ok rùi nhưng vào web hay các ứng dụng có kết nối mạng là bị văng ra ngay a. Hay do không có thẻ nhớ nhỉ?? Mấy bữa trước nghịch hỏng mất tiêu thẻ nhớ rùi nên flash ko có. Mình đã cài đặt cấu hình của viettel zo rùi mà vẫn ko đc. Máy em là 5233 black

Chỉnh sửa cuối:

tc89

mình nghĩ DT bị vấn đề jì liên quan tới skhoẻ rùi, chứ cậu ấy mê cook như vậy ko thể tự nhiên mà bỏ forum gần cả tuần vậy đâu ^^
DT đang hoàn thiện CFW N97mn bên blog của Binh24. Các bạn đợi nha.

bom1973

giúp mình với nào. flash xong nhưng zo web hay ứng dụng truy cập mạng thì bị văng ra. máy mình là 5233 black co code khác core chủ thớt đưa ra. pro nào giúp với. có phải đổi code cho đúng với máy trắng đó ko???:-/

Status
Không mở trả lời sau này.