• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

socloc20

Thôi bỏ đi bạn ơi.dừng tại đây được rồi,kiện làm gì tại vìnick dễ tạo quá mà.quan trọng là bạn ấy đừng vậy nữa.
Nhiều bạn khác cũng nên xem lại cách nói của mình đấy,xem có quá đáng lắm k.tất cả chúng ta đều là ng có trình độ mà,sao lai nc nhưvậy chứ!

mình nói cũng hết lời, càng nói càng to tiếng thêm, để vụ này cho mod giải quyết, báo mod rồi
Bạn xem đấy, từ hôm qua đến giờ gần 12 trang là spam

DT chắc ôn thi ĐH rồi, cứ từ từ đi :D

Năm nay DT lên 12 mà

Chỉnh sửa cuối:

minhtuanhttm

uk há! Mod bann mấy cái nick ăn không ngồi dồi này đi, đã có 2pic chém gió rồi mà vẫn sang đây chém bừa, 1 vote cho vụ Mod bann nick những thằng như wimax16vnn
PS@: Mong DT ra bản N97 cho ace thưởng thức

J_Tuan

bác wimax16vnn quả này bị bann là cái chắc rồi spam kinh quá, vote 1 phiếu ủng hộ bác DT làm bản N97 mini dung pin trâu ram cao mà vần có widget, ( bác đừng cho cài effect vòng tròn xoay khi mở ứng dụng nữa nhé,để truy cập cho nhanh bác ạ chờ vòng tròn xoay ức chế lắm) ,thank bác DT!!!!

mình cũng nghĩ vậy. Cái effect đó thuộc sym^3. Sắp tới làm FW N97 mini thì cho mấy cái effect khác thử xem ^^

Mình cũng nghĩ rằng mấy bạn "fan" của DT dùng từ ngữ dễ gây khích động quá . Mấy bác kia cũng mất công mất sức nghiên cứu làm FW, mà FW cũng khá chất lượng nhưng không được chú ý đúng mức nên hơi bức xúc thôi. Mọi người cũng nên flash các bản FW khác nhau và chọn cho mình bản phù hợp. Vì CFW nào cũng có ưu , khuyết riêng mà :)

socloc20

mình cũng nghĩ vậy. Cái effect đó thuộc sym^3. Sắp tới làm FW N97 mini thì cho mấy cái effect khác thử xem ^^

Mình cũng nghĩ rằng mấy bạn "fan" của DT dùng từ ngữ dễ gây khích động quá . Mấy bác kia cũng mất công mất sức nghiên cứu làm FW, mà FW cũng khá chất lượng nhưng không được chú ý đúng mức nên hơi bức xúc thôi. Mọi người cũng nên flash các bản FW khác nhau và chọn cho mình bản phù hợp. Vì CFW nào cũng có ưu , khuyết riêng mà :)

Đấy gọi là ghen ăn tức ở đó bạn, có lửa mới có khói
Mình nghĩ các bạn dừng việc cãi nhau ở đây được rồi, làm ơn cho mình đọc vài cái comment về FW chứ ko phải cãi nhau, dừng thui nha các bạn, Mình thích CFW của Duy Thanh đơn giản vì nó tốt, ko lỗi, trình bày topic đẹp, Chủ topic ăn nói lịch sự nên đông khách là đương nhiên. Ngay cả topic của nhoxly, cũng là cooker giỏi làm cfw cho 523x nhưng có thấy cạnh khóe nhau bao giờ đâu, nên thích xài cfw của 2 pro này là vì vậy :)

huutran77

CfW có cái hay là màn hình tối từ từ rồi mới khoá,thấy hay hay.cfw chạy nhanh và mượt,ram trung bình khi không sd app là 43-48 mb,ram sau khi sd swiss manager là 52-55mb (đã sd pm tăng 5mb ram trên dd mình), vấn đề ram k có gì để chê hay khen. Nhưng có vấn đề là khi sd pm tự nhiên bị out,nhất là opera ,y như những bản c6 khác.Nói đìêu này ra hi vọng các fan đừng chém nhé,vấn đề ram,tốc độ và độ ổn định không thấy gì khác biệt những bản kia của Duythanh và một số pro khác ngoại trừ danh bạ vào khá nhanh và có rất đầy đủ những tiện ích sd rất good.

socloc20

CfW có cái hay là màn hình tối từ từ rồi mới khoá,thấy hay hay.cfw chạy nhanh và mượt,ram trung bình khi không sd app là 43-48 mb,ram sau khi sd swiss manager là 52-55mb (đã sd pm tăng 5mb ram trên dd mình), vấn đề ram k có gì để chê hay khen. Nhưng có vấn đề là khi sd pm tự nhiên bị out,nhất là opera ,y như những bản c6 khác.Nói đìêu này ra hi vọng các fan đừng chém nhé,vấn đề ram,tốc độ và độ ổn định không thấy gì khác biệt những bản kia của Duythanh và một số pro khác ngoại trừ danh bạ vào khá nhanh và có rất đầy đủ những tiện ích sd rất good.
chính xác là cfw c6 hay bị văng khỏi opera, mình cũng ko hỉu, nhưng mình xài n97mini thì ko bị?????, nhưng mình vẫn thích bản này và đang dùng bản này, mình thay trình duyệt khác là UCweb thì ko bị văng, lướt web nhanh, ổn định, tiếc cái là down ở media fire ko được

hoangvan1990

Câu này hay nhất trong ngày

hoangvan1990

chính xác là cfw c6 hay bị văng khỏi opera, mình cũng ko hỉu, nhưng mình xài n97mini thì ko bị?????, nhưng mình vẫn thích bản này và đang dùng bản này, mình thay trình duyệt khác là UCweb thì ko bị văng, lướt web nhanh, ổn định, tiếc cái là down ở media fire ko được

tiền đâu mà DOWN= dt hả bạn =]]

huutran77

Mình cũng như bạn chỉ sd cfw của nhoxly và dt,mình chuyển sang sd bản này vì nó sd dc email,rất tiện ít trong cv.mấy bản kia k hiểu sao k càiđặt dc email.

huutran77

tiền đâu mà DOWN= dt hả bạn =]]

Không đâu bạn ơi.dk gói cước 25000/tháng của vittel thì dc tặng 120mb mỗi tháng,hết dung lượng lại xóa và dk lại.hi.những file dung lượng nhỏ mình thường down bằng dt cho nhanh,khỏi mở máy tính.

hoangvan1990

Không đâu bạn ơi.dk gói cước 25000/tháng của vittel thì dc tặng 120mb mỗi tháng,hết dung lượng lại xóa và dk lại.hi.những file dung lượng nhỏ mình thường down bằng dt cho nhanh,khỏi mở máy tính.[/QUOTtui xài vina mắc quá

socloc20

Không đâu bạn ơi.dk gói cước 25000/tháng của vittel thì dc tặng 120mb mỗi tháng,hết dung lượng lại xóa và dk lại.hi.những file dung lượng nhỏ mình thường down bằng dt cho nhanh,khỏi mở máy tính.[/QUOTtui xài vina mắc quá
Vietnammobile 3000vnd/60mb/1 ngày tha hồ xài lun nhé, 3G hiện tại có viettel rẻ nhất thui
Hình như cái dzmusic với đèn lim dim nó xung nhau hay sao ý nhỉ

vancho200589

cho minh hỏi.minh thêm cái memchek và 1 cái theme vào rosf2 của bản này nữa có đc ko.nó lên đên 110MB liệu có ảnh hưởng gì ko

vancho200589

Ban nick: wimax16vnn vĩnh viễn!
Lý do: Post bài spam, nói tục trên diễn đàn!
một người ra đi