• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

vancho200589

cái theme anna đầu tiên của bản này ăn Ram ghê thế.mất hơn 3MB dùng mấy thêm kia thì nhẹ hẳn.chả cần đẹp.nhanh mượt là đc

vancho200589

có phải làm theo kiểu 4x4 như chủ toppic nói thi khi fomat máy là mất đúng ko.làm thế nào để nó luôn là 4x4.mà 4x4 có ăn ram hơn ko??.

xubaxabu

Không đâu bạn ơi.dk gói cước 25000/tháng của vittel thì dc tặng 120mb mỗi tháng,hết dung lượng lại xóa và dk lại.hi.những file dung lượng nhỏ mình thường down bằng dt cho nhanh,khỏi mở máy tính.

5233 đăng kí rồi dùng gprs được ko bạn nhỉ??? Ngày xưa thích 5230 lắm nhưng thiếu tiền đành mua 5233

nghiacbg

5233 đăng kí rồi dùng gprs được ko bạn nhỉ??? Ngày xưa thích 5230 lắm nhưng thiếu tiền đành mua 5233

Được mà, trc mình làm thế suốt, giờ đổi 5230 rồi nên k phải vất vả nữa :))

mình dùng vina.chả đăng kí nó tự động đăng kí gói cước free luôn
là thế nào? k hiểu. k dk mà tặng free á

vancho200589

minh dung sim sinh viên.minh dùng có cần đăng kí đâu.hinh như là máy các dòng này nó tự động hay sao ý.

vancho200589

đương nhienneueu đăng kí gói cước cao thì chắc mạng nhanh hơn.mình thấy vẫn là 460.8kbs thì phải

nghiacbg

minh dung sim sinh viên.minh dùng có cần đăng kí đâu.hinh như là máy các dòng này nó tự động hay sao ý.

ah, sim sv thì đăng ký gói 25k đi, free 100m, mà 25k đấy lấy từ tk khuyến mại vào, mà tk khuyến mại thì chả dùng hết bao giờ :)) toàn trừ tk chính

huutran77

Không hiểu sao swipe to unlock của mình hôm quacòn swipe binh thường mà hôm nay tịt đâu mất nhỉ.bấm phím cứng là hiện lên hs chứ k còn swipe to unlock nữa.

0978020586

ah, sim sv thì đăng ký gói 25k đi, free 100m, mà 25k đấy lấy từ tk khuyến mại vào, mà tk khuyến mại thì chả dùng hết bao giờ :)) toàn trừ tk chính

trừ TK khuyến mại đâu trừ TK chính mà đăng ký D0 thang ko mất đồng nào khuyến mại 30mp dùng tẹt

Jay_Chou

Active Member
Không hiểu sao swipe to unlock của mình hôm quacòn swipe binh thường mà hôm nay tịt đâu mất nhỉ.bấm phím cứng là hiện lên hs chứ k còn swipe to unlock nữa.

chắc do xung đột đấy. xóa mấy phần mềm đi mà nó vẫn thế. hâm hâm đi flash lại :D

huutran77

chắc do xung đột đấy. xóa mấy phần mềm đi mà nó vẫn thế. hâm hâm đi flash lại :D

mình hiểu tại sao rồi.hình như la do mình dụng pm kill me tắt tất cả ứng dụng nên nó mới thế.restart la

huutran77

mình hiểu tại sao rồi.hình như la do mình dụng pm kill me tắt tất cả ứng dụng nên nó mới thế.restart lại máy là hết.

nhoem_nhoem219

Topic lượt view + trả lời tăng nhanh vãi chưởng,,mới từ trưa hôm qua mà, chẹp chẹp, HOT 1000*C :))+))

nick8

Sau một ngày mình test thấy CFW của NguyenDuyThanh xài thấy rất tốt, chạy rất mượt, nhưng chưa đã, nhưng chưa sướng, mình cũng như cách bạn khác đang ủng hộ bạn và mong bạn tạo ra hay tổng hợp một CFW mới nói chung và CFW N97mini nói riêng.
Còn về phần pin thì mình không có để ý vì mình ở văn phòng cả ngày nên điện thoại lúc nào cũng được xạc ( không tiếc cục pin nó chai )

Topic lượt view + trả lời tăng nhanh vãi chưởng,,mới từ trưa hôm qua mà, chẹp chẹp, HOT 1000*C :))+))
Đó là công lao to lớn của một số ít thành viên quá khích và phát cuồng vì không còn lời nhận xét nào mang tính chất giao lưu và chia se, chúng ta cùng một phút mạc niệm cảm ơn các thành viên đó.

NguyenDuyThanh

Mong Bác DuyThanh sớm up ban To unlock chứ mình không quen dùng bản này lắm\-/

Ok, sẽ sớm up trong ngày nốt cho bạn.

@2 người: Chả biết tại sao 1 số bạn lúc nào cũng chê fw người khác, tự khen fw của mình mà cứ vào đây gây gổ, chửi bậy, kích động 1 số thành viên khác là sao? Ko thích thì thôi chứ ai bắt bạn ở trong topic này đâu. Mong 2 bạn tự hiểu mình nói đến ai và đừng post gì ở topic của mình nữa. Nói câu này 2, 3 lần rồi đấy.