• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

socloc20

làm 1 bản mới cho anh em sử dụng đi DT ơi

N97mini có gì mà mọi người thích nhỉ, mình xài c6 ram cũng đâu bao giờ xuống 3x đâu,pin thì cứ gần 2 ngày mới phải sạc, nhìn c6v40 đã thật, làm đi DT rồi đưa mọi người test cho :D

NguyenDuyThanh

vậy DT có tính cook lại c6v40 cho 523x ko

Mình ko dùng 5233 nữa nên hơi khó làm, core cũng chưa có mà. Thực ra trên lớp, thằng bạn mình cũng sử dụng 1 con 5230, nếu mượn máy nó test đc thì làm, ko thì chịu thôi. Cái v40 này binh24 mới post đó.

Chỉnh sửa cuối:
V

vitconlonton5690

Guest
ai test rùi nói cảm nhận cho cả nhà đi

socloc20

Bạn có không cho mình xin :)

qua topic tổng hợp skin slide unlock ý, nhưng mà màu đen thi phải, muốn y như cái hình của bạn thì tìm cái hình nên đó gắn vô, bên topic tổng hợp có bày đó

anhphu18

thanh ơi cho mình hỏi, nếu thanh làm cfw c6v40 cho 523x v50 thì mình có cần úp mấy lên v50 rồi mới cài cfw c6v40 , hay là cứ để vậy mà flash luôn

ajinomoto1410

qua topic tổng hợp skin slide unlock ý, nhưng mà màu đen thi phải, muốn y như cái hình của bạn thì tìm cái hình nên đó gắn vô, bên topic tổng hợp có bày đó

vấn đề là bạn cho cái link topic bạn đang nói đj ;)

sillyboy2709

Mình ko dùng 5233 nữa nên hơi khó làm, core cũng chưa có mà. Thực ra trên lớp, thằng bạn mình cũng sử dụng 1 con 5230, nếu mượn máy nó test đc thì làm, ko thì chịu thôi. Cái v40 này binh24 mới post đó.

Haha. Vay la bac duy thanh cố làm thêm 1 bản cfw mới co ae 5230 nhé. Có nhiều mod của c6v40 (như trình duyệt,..) và core v50.2.9. Chắc sẽ tuyệt lắm :).