• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

ThanhTungHT

Active Member
Ừm.Nếu cậu cố gắng làm được thì là cho a e xài 5230.Mình chỉ có mỗi 5233,nên cũng ko có máy Test. ^^

bom1973

Mấy pro em chưa hiểu là cfw n97 và cfw c6 khác nhau ntn? Tại vì core của cfw n97 và cfw c6 đều giống nhau mà? Ai có thể giải thích hộ mình dc ko? Và xài cái nào thì tốt hơn nhỉ?

M4_Vu0ng_001

cuối cùng thì thanhtung va DT cũng làm hòa được với nhau rồi,liên tiếp tin vui cho s60....

ThanhTungHT

Active Member
Mấy pro em chưa hiểu là cfw n97 và cfw c6 khác nhau ntn? Tại vì core của cfw n97 và cfw c6 đều giống nhau mà? Ai có thể giải thích hộ mình dc ko? Và xài cái nào thì tốt hơn nhỉ?

Core ko khác nhau! Nhưng theo kinh nghiệm sử dụng của tớ và nhiều người!
Pin C6 ko ổn định,nhanh hết.Ram không cao.Nhưng C6 lại có nhiều Mod hơn!
N97 mini,Ram cao,Pin max,nhưng lại ít Mod hơn.
Tuỳ vào cách sữ dụng cá nhân của từng người để lựa chọn CFW!

zerolove77

Cố lến DT! mong anh sẽ ra bản cuối cùng c6v40 cho anh em xài.. bữa nay khỏi update luôn :D

cuti2105

ai cho mìh xin cái theme anna của DT vs mìh k biết bug file rofs2 kia...à mà cho mìh hỏi luôn làm tnào để khi bug theme ra cài ảnh vào làm hìh nền ở destop lẫn menu xoay ngag màn hìh ra k bị dãn hìh nhỉ?? mìh để size 360x640 lúc xoay ngag ra hìh nền vs menu đều bị dãn rất xấu...ai giúp mìh với nhé

socloc20

ai cho mìh xin cái theme anna của DT vs mìh k biết bug file rofs2 kia...à mà cho mìh hỏi luôn làm tnào để khi bug theme ra cài ảnh vào làm hìh nền ở destop lẫn menu xoay ngag màn hìh ra k bị dãn hìh nhỉ?? mìh để size 360x640 lúc xoay ngag ra hìh nền vs menu đều bị dãn rất xấu...ai giúp mìh với nhé

để size 640x640

khonoiquadi

bản này dùng rất mượt mỗi tội hơi ngốn pin và có 1 lỗi nhỏ nữa là đang xem phim thì bị đứng hình và restart

duongpho1988

phiên bản nầy rất dễ treo máy, anh em nên cài phiên bản củ cũng của NguyenDuyThanh thì tốt hơn.