• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

huutran77

thi tốt k em nghe nói đề thi năm nay dễ. mà dù dễ hay khó thì anh chưa từng lo về thi tốt nghiệp. chỉ lo thi dh thôi. Dù dang dùng fw n97 nhưng tối nay về thử xem sao

Mấy bạn còn trẻ thế nhỉ.:(

xubaxabu

Bạn nào có up cho mình cái fix dzmusickey của bản này với. Thích dùng dzmusickey lắm nhưng ko dùng được mấy nút chuyển bài :(

vancho200589

Error sending cmd data...
Error sending cmd data...
Error writing cmt...
ai có thể giúp mình khắc phục lỗi này đc ko.minh ko tạo được chủ đề trên diễn đàn.minh đã gỡ ra cài lại nhưng khi flash vẫn báo thế này.
sao ko thấy ai giúp mình vậy.cac pro đâu rồi.

wimax16vnn

ai cũng ham bản của DT nhỉ - mà chả có gì mới mẻ cả , mấy cái mới toàn bê của binh24 wa hết

boymax89

Cảm ơn DT, chỉ dùng CWF của bạn từ hồi biết flash, cũng muốn tự làm 1 bản cho riêng mình nhưng phần thì bận, phần lười nên cứ chờ DT ra mới đổi gió :D
Muốn thanks nhưng ko tìm thấy nút đâu cả, nhận thanks mồm vậy :))

thainguu

oh my god, cuối cùng cũng đã có bản mới rồi à... hihi

Chờ đợi mãi mới bác Duy Thanh ra bản mới nhé!!! Em test thử thui, đang dùng bản CFW của bác lethanhtung cũng quá xuất sắc!!! ^^

ThanhTungHT

Active Member
ai cũng ham bản của DT nhỉ - mà chả có gì mới mẻ cả , mấy cái mới toàn bê của binh24 wa hết

Đúng vậy.Tưởng là toàn bộ mấy cái là do em nó fix,hóa ra là đi thu thập tất cả những cái gì,người ta fix cho,rùi ném vào CFW của mình :))
Đã thế còn không ghi nguồn gốc,xuất xứ.Đúng là bó tay!

J_Tuan

Riêng mình thì thấy thích những chủ đề CFW của Duy Thanh ở cách trình bày. Rất sáng rõ và khoa học. Không rối rắm và hơi lộn xộn chữ to chữ bé như nhiều topic trong mục CFW. CHỉ riêng điều đó cũng đủ làm ng ta , khi mới vào đọc cảm thấy an tâm, cảm thấy muốn flash bản CFW rồi. Hơn nữa, ng ta cũng có xu hướng, tâm lý số đông, nên topic của DT đã đông lại càng đông. Mình hiện tại vẫn dùng bản N97 MN của WIMAX nhưng vì ngại cài p.m nên chưa flash bản này. Duy Thanh nên tập trung thi cử cho tốt, thi xong làm một bản N97 cho anh em đổi gió cũng dc ^^

p/s : mình cũng đã mò qua topic của bạn lethanhtung90, dù bạn thừa nhận "
Cái đó mình nhận là bản Cook lại của baùi^^Tất nhiên,diễn đàn ai cũng biết^^Và nói thật,tớ fix sạch lỗi trong bản ấy cho cậu rồi!
Nhưng có lẽ do cậu ko tham gia diễn đàn 1 thời gian dài,nên ko nắm rõ được tình hình=))
Bản ver 4 ra cách đây 5 ngày,và rofs2 N97 mini by binh24,Và có lẽ cậu cũng chưa Cook N97 mini bao giờ,nên cũng chưa nắm đc thế mạnh của nó!
"
nhưng cũng chẳng hề thấy bạn nhắc đến Duy Thanh trong dòng nào cả? Bạn mặc định là ai cũng biết? Vậy DT cũng có quyền làm thế chứ? (ở phần thông tin CFW của DT cũng có ghi "- X7 LITE icon đẹp mắt đc tích hợp. (xem screenshot) (credit:binh24)" và " Sử dụng rất nhiều mod từ khắp nơi nên cám ơn tất cả các modder " cơ mà?

Chỉnh sửa cuối:

minhtuanhttm

Đúng vậy.Tưởng là toàn bộ mấy cái là do em nó fix,hóa ra là đi thu thập tất cả những cái gì,người ta fix cho,rùi ném vào CFW của mình :))
Đã thế còn không ghi nguồn gốc,xuất xứ.Đúng là bó tay!

Người ta tạo ra CFW từ tất cả các nguồn tổng hợp chứ có từ 1 người đâu mà ông nói thế, cái bản của ông tôi dùng 1 ngày lỗi tùm lum. Cái chính là người ta bít lỗi mà fix, Ông thử làm 1 bản hoàn chỉnh xem nào, cứ lang thang wa các 2pic chém gió. Tập trung vào CFW của ông đi, đây là 2pic thảo luận về CFW mới của DT, mọi người tham gia thảo luận xem có lỗi nào ko để DT còn fix,ko ai dỗi hơi như ông chuyên đi chém 2pic của người khác! Haizz vai~