• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

Luu_Tan_Vu

Hú hú,... chào bà con cô bác, em mới thi tốt nghiệp xong đây ^^

thi tốt k em nghe nói đề thi năm nay dễ. mà dù dễ hay khó thì anh chưa từng lo về thi tốt nghiệp. chỉ lo thi dh thôi. Dù dang dùng fw n97 nhưng tối nay về thử xem sao

anhphu18

DT ơi fix giùm mình lỗi phím cứng màu xanh vẫn sáng khi ở chế độ chờ với, mình đã chỉnh tắt đèn thông báo nhưng vẫn còn bị. cfw tốt, thanks DT nhiều

rastar

Banned
thi tốt k em nghe nói đề thi năm nay dễ. mà dù dễ hay khó thì anh chưa từng lo về thi tốt nghiệp. chỉ lo thi dh thôi. Dù dang dùng fw n97 nhưng tối nay về thử xem sao

Thank anh :D dù em hơi ham chơi nhưng học cũng không đến nỗi, chắc cũng có vé trên 40 điểm :D.
Nhưng còn phải cố gắng cho kì thi Độc Hại sắp tới nữa. Bách khoa đang chờ ta ^^

NguyenDuyThanh

Thấy các bạn hào hứng với fw N97 quá chắc là mình phải làm bản N97 (cũng do 1 số kẻ cố tình chọc phá nữa nên càng muốn làm :D). Trong những ngày tới sẽ dồn toàn lực làm cho mọi người vậy. Vậy bản C6 này sẽ là bản cuối, đã hoàn thiện nốt 1 số mod cuối để chuẩn bị cho fw N97. Mong khi release mọi người sẽ ủng hộ. :D

akara

đang xài bản 3/5 mà DT nói thế thì đợi xài bản fw n97 luôn hehe ^^

ps: không thanks được nhỉ? mod thank trong 4r mình chắc bị lỗi rui zz

barracuda

bác duythanh làm bản tap to unlock đi :D mình chỉ mong bản này pin và ram ổn như bản trc là ok :D

quyrombinhduong

Cám ơn Duy Thanh về FW mới này, rất tuyệt và đẹp tuy còn 1 số khuyết điểm nho nhỏ. Nhưng mình đang bị vấn đề này:

Có 1 lỗi mà ko biết có ai bị giống mình ko? Mã Bảo vệ là bao nhiêu ? Mặc định là 12345 nhưng ko đc, giờ ko thể mở điện thoại lên dc? Duy Thanh có thay đổi mã bảo vệ ko ? Cám ơn

socloc20

Thấy các bạn hào hứng với fw N97 quá chắc là mình phải làm bản N97 (cũng do 1 số kẻ cố tình chọc phá nữa nên càng muốn làm :D). Trong những ngày tới sẽ dồn toàn lực làm cho mọi người vậy. Vậy bản C6 này sẽ là bản cuối, đã hoàn thiện nốt 1 số mod cuối để chuẩn bị cho fw N97. Mong khi release mọi người sẽ ủng hộ. :D

Duy Thanh bữa nay cũng biết nói xỏ hả =)), cố lên nhé

minhtuanhttm

lâu lâu mới thấy DT xuất hiện, vậy thi cử thế nào tốt ko, Chúc bạn đc điểm cao. hihi. Srr vì đã spam
Mình vừa down đêm về flash, mà DT sớm cho ra CFW N97 mini nha, mọi ngươid mong bạn lắm đó. :D

tranconghd89

Cám ơn Duy Thanh về FW mới này, rất tuyệt và đẹp tuy còn 1 số khuyết điểm nho nhỏ. Nhưng mình đang bị vấn đề này:

Có 1 lỗi mà ko biết có ai bị giống mình ko? Mã Bảo vệ là bao nhiêu ? Mặc định là 12345 nhưng ko đc, giờ ko thể mở điện thoại lên dc? Duy Thanh có thay đổi mã bảo vệ ko ? Cám ơn
mã bảo bệ vẫn vậy nha bạn. mình vừa flash xong, camera vẫn chưa được fix mà, có ai bị như vậy không?

tranconghd89

hihix. chờ bản mới bản DT vậy. hehe, chắc mai kia là có ngay thui. thanks tinh thần của DT

darkangel762

e hỏi có 1 câu mà hok ai trả lời "cho mình hỏi cách xóa mini Qwerty trong rofs2 như thế nào vậy? " :(

vancho200589

Error sending cmd data...
Error writing cmt...
ai có thể giúp mình khắc phục lỗi này đc ko.minh ko tạo được chủ đề trên diễn đàn.minh đã gỡ ra cài lại nhưng khi flash vẫn báo thế này.

traicauhd

e hỏi có 1 câu mà hok ai trả lời "cho mình hỏi cách xóa mini Qwerty trong rofs2 như thế nào vậy? " :(

xóa nó là file StaticFeatures.dll

Link DOWNLOAD
thanks to newcooler

+ Added smooth control backlight
+ Help disabled. All applications are "asking" for StaticFeatures.dll the presence of the help system, the item "Help" will not
+ Now when you press the Power button does not discharge to the desktop and a window appears with a choice of profiles, turning off the phone, etc. (like in the good old days)

vancho200589

Error writing cmt...
ai có thể giúp mình khắc phục lỗi này đc ko.minh ko tạo được chủ đề trên diễn đàn.minh đã gỡ ra cài lại nhưng khi flash vẫn báo thế này.
sao ko thấy ai giúp mình vậy.cac pro đâu rồi.giúp em với

sillyboy2709

nhưng bác vẫn cố hoàn thành cho em bản tap to unlock nhé :ar!