• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

anh manhtu cho em hỏi cái này, em dùng trình duyệt trên máy down load file thường thì khi down xong 1 file là trình duyệt tự thoát luôn, muốn down file tiếp theo thì lại fai mở lên down tiếp rồi lại bị thoát nữa, cứ down rui thoát zậy thiệt bực mìn hit sức. Hồi trước em xài fw gốc thì vẫn hay bị zậy nhưng có khi thì down 1 lượt 5 6 file >50mb mà khi hề bị gì, có cách gì hit bị zậy ko anh, zới lại thỉnh thoảng em vừa bấm zô cái click here to download trên mediafire là trình duyệt tự thoát lun, khi em khởi động lại thì không bị thoát nữa nhưng lại bị down xong file là tự thoát trình duyệt T.T

mình ít khi down bằng điện thoại nên ko rõ lắm
bác manhtu còn bản hack nào nữa không. cho mình xin đi

hack gì nữa hả bạn

namnek123

hack gì nữa hả bạn
mình thấy cái hiệu ứng này đẹp đẹp này. bạn có thể cho zô bản hack được không

namnek123

bác cho mình hỏi lại về cái GPS cái. không biết điện thoại mình bị j hay sao mà không xác định được . vài bữa trước thì lâu lâu còn đc phát jo ra đi lun. hĩhxi. có bác nào bị zậy hok

wangsang1104

bác cho mình hỏi lại về cái GPS cái. không biết điện thoại mình bị j hay sao mà không xác định được . vài bữa trước thì lâu lâu còn đc phát jo ra đi lun. hĩhxi. có bác nào bị zậy hok
bạn k định vị đc hay là khi chọn lái xe thì nó k chạy

wangsang1104

mình thấy cái hiệu ứng này đẹp đẹp này. bạn có thể cho zô bản hack được không
chú ý bản cook chứ k phải hack hiệu ứng này bản cook trước của bác mathanh k biết có cho vào bản này đc k phải hỏi bác manhtu thôi

manhtu

hiệu ứng thì cho vào được,
chọn qua lại 10 hiệu ứng luôn, nhưng file rofs full size rồi, chả biết nên xóa cái gì nữa

keijyken

manhtu cho mình hỏi bây h mình muốn thêm ngôn ngữ tiếng hoa vào cfw luôn thi làm sao thêm vào ở đâu có thể chỉ ro cho mình đc ko.

manhtu

manhtu cho mình hỏi bây h mình muốn thêm ngôn ngữ tiếng hoa vào cfw luôn thi làm sao thêm vào ở đâu có thể chỉ ro cho mình đc ko.
nếu muốn thêm thì bạn phải có đủ bộ ngôn ngữ tiếng hoa, nếu thêm ngôn ngữ thì bạn nên dùng bản cfw gốc chứ đừng nên dùng bản tăng dung lượng ổ C vì như thế sẽ không đủ dung lượng
bạn tìm trong diễn đàn hình như cũng có hướng dẫn thêm ngôn ngữ rồi đó

keijyken

uhm.Thanks nhưng ko dùng cfw của manhtu đc thì thêm làm chi bạn có thể giúp mình thêm ngôn ngữ Hoa vào cfw của bạn đc ko .Xin chân thành cảm ơn

namnek123

bạn k định vị đc hay là khi chọn lái xe thì nó k chạy

mình không định vị được, dù đã ở nơi không rất thoáng. nó cứ nhấp nháy mãi. mình qua Vị trí xem Tình trạng vệ tinh thì thấy tân 6 7 cột lận. hixhix

manhtu

mình không định vị được, dù đã ở nơi không rất thoáng. nó cứ nhấp nháy mãi. mình qua Vị trí xem Tình trạng vệ tinh thì thấy tân 6 7 cột lận. hixhix

mình ngồi ở tầng 1, xung quanh là nhà cao tầng, vẫn có tín hiệu GPS, xem trên bản đồ có xác định vị trí nhưng không đúng vị trí nhà mình

dekisugi17

mình ngồi ở tầng 1, xung quanh là nhà cao tầng, vẫn có tín hiệu GPS, xem trên bản đồ có xác định vị trí nhưng không đúng vị trí nhà mình

Mình vẫn bắt GPS tốt và chính xác ^^. Thanks chủ topic đã cho làm FW này tuyệt vời!! ^^. Cảm ứng rất nhanh và nhạy, tốc độ nhanh và mượt!! ^^.

P/s: À cho mình hỏi sao mình xài càng lúc ram càng tụt, mặc dù hok chạy ngầm gì cả!! 2 ngày nay rồi nóa tụt xuống còn 38mb. Mình đang xài chủ đề "Tsunami". À còn cái gallery mún chỉnh choa nóa hok quét thư mục mình muốn thì làm sao ạ??
Góp ý thêm cho chủ topic nè, anh mantu ráng chỉnh giao diện menu thành 4x4 ii!! ^^

namnek123

hixhix zậy chắc máy mình bị hỏng ùi. buồn ghê. mới bị sọc màn hình đem đi bảo hành mới về, jơ lại bị thêm cái GPS này nữa, nản ghê

manhtu

Mình vẫn bắt GPS tốt và chính xác ^^. Thanks chủ topic đã cho làm FW này tuyệt vời!! ^^. Cảm ứng rất nhanh và nhạy, tốc độ nhanh và mượt!! ^^.

P/s: À cho mình hỏi sao mình xài càng lúc ram càng tụt, mặc dù hok chạy ngầm gì cả!! 2 ngày nay rồi nóa tụt xuống còn 38mb. Mình đang xài chủ đề "Tsunami". À còn cái gallery mún chỉnh choa nóa hok quét thư mục mình muốn thì làm sao ạ??
Góp ý thêm cho chủ topic nè, anh manhtu ráng chỉnh giao diện menu thành 4x4 ii!! ^^

RAM tụt là đương nhiên mà bạn
như mình để ý thì cái Nhắn tin đó, khi đã vào và thoát ra thì nó vẫn chạy ẩn, cái này phải cài Jbak thì mới thấy được
Gallery thì bạn tìm file 102828AC.TXT
0x1 string là bộ nhớ máy
0x2 string là thẻ nhớ
bạn không muốn Gallery quét thư mục nào thì thêm thư mục đó vào
Menu 4x4 mình nghĩ là không được đâu, chưa thấy đâu có C5-03 menu 4x4 cả