• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

wangsang1104

bác mạnh làm cái CFW c6 giống duythanh ý ^^!
c5-03 k làm cfw c6 đc bạn ơi hy vọng bản cook mới của bác manhtu sẽ có nhiều cải tiến hơn mà mấy cái hs như navi với orange sao bác k làm trong suốt cho nó đẹp

luckyfore94

mình thì vẫn thik icon n8 , icon anna không đẹp cho lắm , còn mong sao cook được như duy thanh , vào khu vực xem ảnh không bị lag

dongvy

cứ để mờ đi bạn manhtu ơi...bật sáng xài mấy phần mềm như kiểu i-SMS lúc báo tin nhắn tốn pin lắm...

wangsang1104

cho 2 cái mở khoá chạy // đi bác để ai thích dùng cái nào thì dùng chứ người thích cái này người thích cái kia thì rắc rối lắm

Letuonghuy

Có pro nào xem dùm mình cái bản cfw này xem có giúp ít gì dc cho các bản cfw sau của c5-03 ko.
http://symbianize.com/showthread.php?t=521260
Nếu ae nào muốn down về mà bắt phải đăng kí thì ID:Letuonghuy; pass: 123456
Tại phần đăng kí nó câu hỏi bằng tiếng philippin nên bạn nào ko đăng kí dc cứ lấy nick mình xài.

ok_never

Có pro nào xem dùm mình cái bản cfw này xem có giúp ít gì dc cho các bản cfw sau của c5-03 ko.
Tại phần đăng kí nó câu hỏi bằng tiếng philippin nên bạn nào ko đăng kí dc cứ lấy nick mình xài.
Cái này link download lởm quá bác ơi, bác có test không?

Letuonghuy

Cái này link download lởm quá bác ơi, bác có test không?
À quên cái link đó là down fw gốc thôi bạn, còn cái file uda là cái attach ở dưới, mình thử dùng file đó với cfw của bác manhtu thì thấy máy nhanh và cảm ứng nhạy và mượt hơn đó bạn. Mà nghe đâu là sắp ra thêm file rof3 nữa với nhiều tính năng nên mới post cho ae nghiên cứu.

namnek123

bữa nay mình dùng chủ đề Oratsu thì thấy 1 lỗi nho nhỏ. Nếu để "Trình phát nhạc" ra màn hình chủ sau đó phát nhạc thì thấy máy đơ cứng, không làm gì được và phải khởi động lại. Bác nào bị zậy hok ;;) ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

kitafung

bữa nay mình dùng chủ đề Oratsu thì thấy 1 lỗi nho nhỏ. Nếu để "Trình phát nhạc" ra màn hình chủ sau đó phát nhạc thì thấy máy đơ cứng, không làm gì được và phải khởi động lại. Bác nào bị zậy hok ;;) ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

Cái đó là do lỗi mod trình phát nhạc của Tsunami, khuyến cáo không nên sử dụng :D nếu không sẽ bị như bạn nói đó.

manhtu

Mấy hôm nay đang bận làm UC
với lại đi học việc nên ít thời gian
bạn nào rảnh thì nghiên cứu thêm cho mọi người

manhtu

À quên cái link đó là down fw gốc thôi bạn, còn cái file uda là cái attach ở dưới, mình thử dùng file đó với cfw của bác manhtu thì thấy máy nhanh và cảm ứng nhạy và mượt hơn đó bạn. Mà nghe đâu là sắp ra thêm file rof3 nữa với nhiều tính năng nên mới post cho ae nghiên cứu.

forum bọn Philip này đểu thật post bài cũng bắt trả lời xác nhận
bản cfw ở file UDA này có gì đâu, những cái đó có hết trong bản cfw của mình rồi
còn bản cfw ở bên dưới thì ko có pass để down

namnek123

mình còn thắc mắc nho nhỏ mong các bác giải thích giùm. ở trên bác manhtu có nói là Quét nhạc ở E:\Sounds\ và E:\Music\ vậy nhưng mình cài Vietmap thì nó quét lun. Zậy có cách nào làm nó không quét Vietmap không :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

987520

cài vào máy như thế nào đây hướng dẫn cho cu với,phải có pc ah,ai huớng dẫn cụ thể dùm di,vì lần đầu tiên làm cái này nên kô biết