• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

nokia6686

Bác ManhTu thân,
Mình đang dùng bản CFW của bác, mọi thứ OK hết, chỉ có 1 điều duy nhất là dùng trình duyệt Nokia vào xem video trong trang YouTube thì nó bị văng thoát khỏi trình duyệt luôn (chưa kịp vô trang chi tiết video nhé, ở trang chủ YouTube thì ok, nhưng vô 1 trang chi tiết video là văng). Cũng có cách khác để xem YouTube là dùng app YouTube hoặc xài Opera, xem bằng player của máy. Nhưng mình cũng báo để bác biết tình hình nhé.
Thân,

manhtu

Bạn nào đang dùng fw tiếng việt v20 thì dùng xplore tìm giúp mình file Zi8English.dll, Zi8Vietnamese.dll ở trong ổ Z hộ mình nhé

bongna155

ai giúp mình với mình da cài fw của a manhtu rồi nhưng mình đã dùng nokia ovisuite de cai lai fw cũ nhưng hok dc, hiện tại bây h thì hok mở len dc nữa nó báo là system eror ai giúp em die phone rùi đúg hok

ok_never

Bác manhtu ơi, làm cái phím tùy chọn với phím back như bên kia người ta làm Belle Lite vậy đó bác, thấy cái đó cũng đẹp đẹp, với lai hình như nó nói làm được 99% icon anna kìa bác. Mà hiện giờ có cái mod Conversation trong tin nhắn cho C5-03 chưa vậy bác?

manhtu

Bác manhtu ơi, làm cái phím tùy chọn với phím back như bên kia người ta làm Belle Lite vậy đó bác, thấy cái đó cũng đẹp đẹp, với lai hình như nó nói làm được 99% icon anna kìa bác. Mà hiện giờ có cái mod Conversation trong tin nhắn cho C5-03 chưa vậy bác?
Mình chưa cài bản bên đó nên kô biết thế nào
Máy bg đang chạy v21 rồi, kô chơi đc v20 nữa
Cái phím back, options đó kô biết do file nào đảm nhận
Giao diện anna thì tìm skin full cho vào là ok

truongson20689

ai giúp mình với mình da cài fw của a manhtu rồi nhưng mình đã dùng nokia ovisuite de cai lai fw cũ nhưng hok dc, hiện tại bây h thì hok mở len dc nữa nó báo là system eror ai giúp em die phone rùi đúg hok
máy bạn gio không lên nguồn nữa ah; bạn len navifimlm tai fw moi về viws phiên bản >hoăc = phiên bản máy bạm đang dùng rồi chayk lại băng phonex chuc ban thanh công

bongna155

cho mình hỏi mình len xài navifirm plus tải bản v20 .24 nhưng thấy nhiều bản wa hok bjk tải bản nào ai giúp mình với.

Letuonghuy

Mình chưa cài bản bên đó nên kô biết thế nào
Máy bg đang chạy v21 rồi, kô chơi đc v20 nữa
Cái phím back, options đó kô biết do file nào đảm nhận
Giao diện anna thì tìm skin full cho vào là ok
Mình đã hỏi mấy file mods belle cho bạn rồi, đợi nó gởi wa mail rồi mình mail cho bạn.;;)