• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

Letuonghuy

Bạn có thể hack không cần cer key để sử dụng mà!!! ^^. À mà cái menu extend là gì thế bạn? ^^. Bạn giải thích rõ hơn dc hem? Thanks bạn!! ^^ (Định úp lun, thấy đã quá :D)
Cái menu extend đó cũng chẳng là gì, trong cfw bác manhtu có đó, chẳng wa là nó thu gọn cái cột sóng và pin nhỏ đi chút thôi. Bạn có down về up thì down bản proximus BE đó, bản đó mình đang xài good lắm.

dekisugi17

Cái menu extend đó cũng chẳng là gì, trong cfw bác manhtu có đó, chẳng wa là nó thu gọn cái cột sóng và pin nhỏ đi chút thôi. Bạn có down về up thì down bản proximus BE đó, bản đó mình đang xài good lắm.

Bản "NDA Finland Fi Black V1" và bản "proximus BE" có gì khác nhau hok ạ? Hiện mình đang sử dụng "NDA Finland Fi Black V1" ^^!! Bạn giới thiệu đi!! Công nhận là FW mới này perfect thiệt, chạy nhanh và mượt rất nhiều, hok lag, kết nối wifi chạy chương trình mình cảm nhận là tốc độ nhanh hơn 80% so với bản cũ!!! ^^

bluesunset

Ảnh phoenix nhà em

Mấy anh giúp em với T.T, cái phoenix nhà em trc h xài bt nhưng h lại dỡ chứng. Chương trình vẫn chạy đc nhưng mà khi chon Firmward update thì cửa sổ hiện ra lại bị cắt xém mất phần bên tay phải làm mất cái nút 3 chấm kế dòng Product code, nên em ko thể nào chọn fw để flash đc cả. Có ai từng bị giống em không chỉ em cách khắc phục zới????????? (đã cài đi cài lại nhìu lần vẩn ko đc, cài lại version khác cũng bị y zậy)

Letuonghuy

mấy bác cho e hỏi cái mấy bcs tải firware of nước nào e tai of thằng singapo về mà sài ko dc hixhix
Bạn ơi tải fw của finland hay của proximus BE đều dc, và đều có tiếng anh. À bác đừng có viết tắt chữ "bcs" dễ hiểu lầm đấy =)) .

wangsang1104

Uh minh đã up fw 21 và đã hack thành công. Nếu bác chưa up thì mau up đi hiệu suất bản fw 21 này nhanh hơn bản v20 cũ đó. ^^
bản v21 này sao mình k thấy cái menu mở rộng như của bác manhtu nhỉ đang thích cái đó

Chỉnh sửa cuối:

Letuonghuy

bản v21 này sao mình k thấy cái menu mở rộng như của bác manhtu nhỉ đang thích cái đó
Ủa zậy hả, kì lạ sao mình lại có nhỉ. Có khi nào up fw mới mà mình chưa format thẻ nhớ nên còn tàn dư của fw cũ ko ta. :-?

hanakihide

Ảnh phoenix nhà em

Mấy anh giúp em với T.T, cái phoenix nhà em trc h xài bt nhưng h lại dỡ chứng. Chương trình vẫn chạy đc nhưng mà khi chon Firmward update thì cửa sổ hiện ra lại bị cắt xém mất phần bên tay phải làm mất cái nút 3 chấm kế dòng Product code, nên em ko thể nào chọn fw để flash đc cả. Có ai từng bị giống em không chỉ em cách khắc phục zới????????? (đã cài đi cài lại nhìu lần vẩn ko đc, cài lại version khác cũng bị y zậy)
Mở to cái cửa sổ kia ra xem nào :)).

prosoldgold

giải nén ra đc có 5 file là sao, thiếu 2 file kia lấy đâu ra ?:D
mh chưa chạy ver 1 và 2, giờ ko có ver 1 và 2 thì phải làm sao đây, link trước đâu rồi, cho mh cái

cuong139

bác manhtu ơi file RM-697 (cả bộ) ở #1 thiếu file bộ cũ em bị mất rồi nay tính down v3 về thì thiếu mất file RM-697_20.0.024_prd.rofs2.v20.. bác úp lại cho em với

Chỉnh sửa cuối:

bluesunset

Mở to cái cửa sổ kia ra xem nào :)).
Nếu chỉ đơn giản zậy thì mừng gòi, kéo ra chỉ làm cho cửa sổ giản ra thui chứ cái nút 3 chấm ko có hiện ra, dù mở bự hit cỡ cũng zậy thui....
cái hình mìn chụp đã đc kéo bự lên rồi đó ^.^

nampro22

con C5-03 của mình cắm sim beeline vào k có sóng... bạn nào bị như mình k ? có cách nào khắc phục được k ? có tới 30GB GPRS mà k làm gì được :((