• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

GIAO_CHU

mình vừa flash cho thằng bạn đc 1 hôm nó rên quá trời, nó bảo máy lag với 1 số chức năng ko dùng đc nữa. ko xem đc youtube :|

nghiepduclub

đây là bản FW anna cho s6-v5 của C5 -03 phải ko bác ?? sao em ko thấy bác Up v21 vậy ??? bản trên của bác vào tháng 10 mà ?? giờ mới có bản 21 tháng 11 rùi mà ??

nikoabe

đây là bản FW anna cho s6-v5 của C5 -03 phải ko bác ?? sao em ko thấy bác Up v21 vậy ??? bản trên của bác vào tháng 10 mà ?? giờ mới có bản 21 tháng 11 rùi mà ??
Có bán v21 rùi bạn, bạn xem lại trên forum đi nhá

nghiepduclub

bạn cho tớ cái link bản nào ổn định tí đi bạn !! tớ ko bit gì về Up Fw cho máy nên mong được các bác hướng dẫn cho em chi tiết với ,..........

nikoabe

bạn cho tớ cái link bản nào ổn định tí đi bạn !! tớ ko bit gì về Up Fw cho máy nên mong được các bác hướng dẫn cho em chi tiết với ,..........

Bản này là ổn định rùi bạn, mình fláh từ hôm đến giừo mà có bị sao đâu, còn hướng dẫn đã có trên đầu bài rùi nhé

onggiano1

minh muốn chạy lại phần mềm cho nokia c5-03 thì làm thế nào. trả lời nhanh cho mình nhé

nikoabe

Chạy lại Firmwear thì bạn có thể Flash như bác manhtu hướng dẫn ở trên đó

phanminhtri

anh ơi..làm tới bước ấn Refurbish rùi làm sao anh..mà lúc đầu là tắt máy hay bật máy z anh? anh chỉ em cụ thể với...trong hướng dẩn bằng tiếng anh em không biết làm..hix...

TieuPhongH

ủa cho tó hỏi sau khi flash máy thi 4mat may *#7370# thì nó chẳng phải xóa hết CFW dể trở về trạng thái như khi xuất xưởng sao? nếu 4mat máy thì co phải 4mat thẻ nhớ ko? Cảm ơn

nikoabe

anh ơi..làm tới bước ấn Refurbish rùi làm sao anh..mà lúc đầu là tắt máy hay bật máy z anh? anh chỉ em cụ thể với...trong hướng dẩn bằng tiếng anh em không biết làm..hix...

Ban đầu là tắt máy nha bạn, xong rùi cắm vào cáp, rùi làm các bước như hướng dẫn thôi

ủa cho tó hỏi sau khi flash máy thi 4mat may *#7370# thì nó chẳng phải xóa hết CFW dể trở về trạng thái như khi xuất xưởng sao? nếu 4mat máy thì co phải 4mat thẻ nhớ ko? Cảm ơn
CFW là 1 dạng FW đã được chỉnh sửa, sau khi flash thì trạng thái xuất sưởng là của cái CFW

prosoldgold

Bị mất 3G, toàn phải lướt web bằng 2G, lúc có lúc ko, vào cài đặt gói tốc độ cao cũng ko thấy ở đâu, ai biết sửa lỗi này thì cho mh được biết cái, thank

lvphuong113

mình bị thế này là sao hả bạn. bạn xem dùm mình nhé