• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

wangsang1104

nếu bác manhtu chỉ cook rofs2 thì mình còn chỉnh sửa đc chứ bác ấy mà gộp chung vào core thì chịu flash die máy ngay

ok_never

Ah với lại kì này bác up thêm vài cái theme anna full icon đi bác, để cook xog cài vào máy cho đẹp, chứ kiếm mãi chẳng thấy cái theme nào full mà ra hồn cả

wangsang1104

Ah với lại kì này bác up thêm vài cái theme anna full icon đi bác, để cook xog cài vào máy cho đẹp, chứ kiếm mãi chẳng thấy cái theme nào full mà ra hồn cả
tán thành ý kiến, tiện thể lập topic mới luôn bác topic này dài quá rồi bản mới bác có cho thêm mod bàn phím kiểu mới vào k

Chỉnh sửa cuối:

keijyken

hic bluetooth gởi thì đc còn người ta gởi qua thì ko đc làm sao đây ai có bị giống mình ko.với lại đồng bộ ovi cũng ko dùng đc vào thì nó out ra hoài

hoabattuvn_tt

Mình đã hack thành công nhưng mỗi lần cài ứng dụng thông qua cap thì nó báo lỗi này

p/s: Mình cop vào máy thì cài bình thường.

Trong Rompatcher có các file: 3 in 1, c2z, ReadCroot là những file gì vậy, cần phải apply tất cả không! ( Hiện tại mình đã apply và set auto tất cả ba file này).

Những ứng dụng đã cài sẵn S-cleaner hay Memcheck có thể gỡ bỏ không, có cách nào giúp mình với.

Mỗi lần tắt nguồn bật lại nó bị lỗi sau: Máy khởi động màn hình trắng có hai chữ Nokia rồi tắt rồi lại xuất hiện màn hình trắng có hai chữ Nokia rồi tắt.... Tháo pin và bật nguồn lại mới được!

Nhận file qua blutoot không được!!

Mong các Pro giúp! Thanks

Chỉnh sửa cuối:

truongson20689

hic bluetooth gởi thì đc còn người ta gởi qua thì ko đc làm sao đây ai có bị giống mình ko.với lại đồng bộ ovi cũng ko dùng đc vào thì nó out ra hoài
mình cũng bị lôi giống bạn; đọi ít ngày nũa bác manhtu ra bản mới rồi flash lại luôn

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

attachment.php

thế này đã giống c6 chưa nhỉ chỉ khác bên philip là nó đẩy đc cột pin cột sóng lên cao hơn thôi

bongna155

manhtu cho mình xin cai v21 tiếng việt dc hok , hok chinh? sữa gì hết , có thể là giống bản gốc của nokia càng tốt . mình chỉ cần nó có tiếng việt thui.

mình đang dùng bản v20.0.026 English mình down = navifirm , dùng chán quá , bản này nó có cài chết mấy ứng dụng làm đầy hết bộ nhớ máy + hok thể cài 1 số ứng dụng như Patch 4 run ttpod và themes.

mong bác manhtu giúp đỡ.