• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

keijyken

Đã test cái lỗi của Realplayer
cài hẳn bản gốc, quay 1 clip, để máy đứng thẳng và mở rồi ấn Back thì bị khởi động lại
bản gốc còn bị thì đừng nói gì đến bản cook cũng bị theo
vậy thì lấy code của fw 20. add lại fw mới là hết chứ z

Gmlaemday12

lỗi này chắc phải đợi ver tiếng việt ra xem co hết ko.em cũng đã test thử bản gốc Finland nhưng cũng bị lỗi restart

manhtu

lỗi của realplayer chắc phải chờ bản mới
mình đã thử copy từ v20 sang mà vẫn bị

keijyken

lỗi của realplayer chắc phải chờ bản mới
mình đã thử copy từ v20 sang mà vẫn bị
MÌNH CŨNG VẬY COPY BÊN V20 QUA VẪN RESET.BẢN NÀY SAO MÌNH ADD MỞ KHOÁ C6 VÀO MÀ KO ĐC AI LÀM ĐC KO SHARE LÊN VỚI

jomokino

Tạm thời có cách sử dụng ReadPlayer không bị reset bằng cách đừng vào trực tiếp ReadPlayer để mở file video mà vào TTVideo (trung tam video) rồi open video ở trong đó, nó cũng open video bằng ReadPlayer thôi nhưng khi thoát lại không bị reset máy.

manhtu

hiện tại đang test thấy rất ổn
ovi sync, mail đều ngon
chỉ có chế độ viết tay, realplayer (do fw) bị lỗi

jomokino

hiện tại đang test thấy rất ổn
ovi sync, mail đều ngon
chỉ có chế độ viết tay, realplayer (do fw) bị lỗi
Mau mau up bản fix mới nha huynh. Huynh xóa hết mấy cái hs cho nó khỏi lỗi để lại mấy cái mặc định là được rồi.

truongson20689

Bác manhtu làm bản khác giúp ae dj.tiện thể manhtu xem sao bản này mình cài ứng dung rồi tự nhiên mất hết icon ứng dụng hết.manhtu tăng ổ c lên cao đi.xoá mấy cai k dùng đến.và thêm cái ấn phim mở khóa 1 lần.cảm ơn manhtu nhiều.

jomokino

Bác manhtu làm bản khác giúp ae dj.tiện thể manhtu xem sao bản này mình cài ứng dung rồi tự nhiên mất hết icon ứng dụng hết.manhtu tăng ổ c lên cao đi.xoá mấy cai k dùng đến.và thêm cái ấn phim mở khóa 1 lần.cảm ơn manhtu nhiều.
Tăng ổ C lên là cần thiết mà hình như vì tăng dung lượng ổ C lên nên mới phát sinh lỗi linh tinh đó.

jomokino

Tốt nhất là chỉ cần thêm vào cái hack vĩnh viễn, thêm vào cái bàn phím mới, xóa cái ttVideo đi vì cái này chả bao giờ dùng. Mình nghĩ chỉ vậy thôi là được rồi.

truongson20689

Mod ổ c lên chak k phát sinh lỗi đâu.vì bản v1 cua manhtu ổ c 114mb dung tốt mà.bản này lỗj chak do thêm tjếng vjệt vào đó.đợj trên navifjm có tjếng vjệt rồj bac manhtu sữa gjùm.xoá cáj ttvideo.shazam.âm nhạc ovi.

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Mod tăng C thì phải gộp rofs3, rofs2, core vào nhau
gộp vào thì sẽ dẫn đến một số soft sẽ bị lỗi
Mình sẽ post hướng dẫn thực hiện tăng C, để bạn nào thích thì có thể ngâm cứu
hết chủ nhật mình k dùng C5-03 nữa