• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

wangsang1104

Mod tăng C thì phải gộp rofs3, rofs2, core vào nhau
gộp vào thì sẽ dẫn đến một số soft sẽ bị lỗi
Mình sẽ post hướng dẫn thực hiện tăng C, để bạn nào thích thì có thể ngâm cứu
hết chủ nhật mình k dùng C5-03 nữa
bao h bác ra bản final vậy hy vọng khi k dùng c5-03 nữa thì bác vẫn vào check 4rum này và nếu có update ver mới bác có cook bản mới cho ae k vậy ?
Bản mới bác cook vào rofs2 à thế thì dễ chỉnh sửa cho ae
Cảm ơn bác trong thời gian qua đã bỏ công bỏ sức ra làm những bản cfw thật tuyệt =D>=D>=D>
P/s : à bản mới bác mod luôn đẩy cột pin và cột sóng lên cao giúp em nhé với thay luôn icon cột pin giống sym^3 cho đẹp sao k làm cái navibar belle luôn nhỉ ^^

keijyken

bác truyền bí kiếp lại cho ae đi hihi mình thích cái mở khoá c6 mà làm mãi ko đc

namnek123

Đã test cái lỗi của Realplayer
cài hẳn bản gốc, quay 1 clip, để máy đứng thẳng và mở rồi ấn Back thì bị khởi động lại
bản gốc còn bị thì đừng nói gì đến bản cook cũng bị theo

ủa mấy bác bị lỗi hay nhỉ. mình đã test hết không thấy bị khởi động lại j hết '.' May wa hyhy,:D:D:D:D

wangsang1104

ủa mấy bác bị lỗi hay nhỉ. mình đã test hết không thấy bị khởi động lại j hết '.' May wa hyhy,:D:D:D:D
là do bạn đang xem ở màn hình nằm ngang sau đó ấn back thì k reset nhưng để thẳng đứng mà back thì reset máy ngay, thử đi

nikoabe

Mod tăng C thì phải gộp rofs3, rofs2, core vào nhau
gộp vào thì sẽ dẫn đến một số soft sẽ bị lỗi
Mình sẽ post hướng dẫn thực hiện tăng C, để bạn nào thích thì có thể ngâm cứu
hết chủ nhật mình k dùng C5-03 nữa

Hic, bác mà không dùng lấy ai cook cho anh em đây

Hoang189

các bác ơi.sau khi em up bản cfw này thấy dùng cảm ứng nhiều lúc nó bị lệch. vậy mọi người cho em hỏi cách up về ver thấp hơn đc ko ạ? up mãi mà chẳng đc.thanks

tungsctn

anh ơi a add yh e nhé why_y0u_heartless e mún hỏi chỗ add language hjx! e lỡ up lên v21 rùi mà xài cái này mấy cái màn hình home chán quá lại mún quay lại ban đầu mà ko đc :(

nikoabe

Đã up lên rùi thì không về phiên bản thấp hơn được nhá, cứ flash liều là die máy

tungsctn

Đã up lên rùi thì không về phiên bản thấp hơn được nhá, cứ flash liều là die máy
bác nói nghe nguy hiểm vãi :-& e tham gia diễn đàn đảm bảo trước bác nhiều và đã từng làm die rất nhiều máy chứ ko phải riêng cái này và e cũng tự add ngôn ngữ xong rồi nhé :-&

nikoabe

bác nói nghe nguy hiểm vãi :-& e tham gia diễn đàn đảm bảo trước bác nhiều và đã từng làm die rất nhiều máy chứ ko phải riêng cái này và e cũng tự add ngôn ngữ xong rồi nhé :-&
Ý mình là flash ver cũ hơn là đi máy ấy, chứ cook thêm koo được thì làm lại, miễn là ver cũ là được chứ gì

truongson20689

Mình dùg bản nay thấy nhjều lúk bj đơ hơn bản v20.cảm úng mượt hơn.gjao djen đệp hơn.nhưng máy chạy k khoe bằng.

namnek123

là do bạn đang xem ở màn hình nằm ngang sau đó ấn back thì k reset nhưng để thẳng đứng mà back thì reset máy ngay, thử đi
mình thử làm như bạn rồi, nhưng không bị j hết, dù quay ngang hay quay dọc j cũng không bị, Chỉ bị cái tội duy nhất là đồng hồ chạy sai tè le, làm muộn học 2 ngày liền hĩhix

luckyfore94

mình thử làm như bạn rồi, nhưng không bị j hết, dù quay ngang hay quay dọc j cũng không bị, Chỉ bị cái tội duy nhất là đồng hồ chạy sai tè le, làm muộn học 2 ngày liền hĩhix
đồng hồ mình thấy vẫn ok bt , báo thức ok hết

manhtu

Đồng hồ chạy bình thường
x-plore cài xong vẫn chạy ngon lành

truongson20689

bản này cài x-plore bị lỗi... kích vô k chạy ứng dụng :(
bản này bị ẩn icon úng dụng đó.k chj rjên xplore ma cac phần mềm khak cũng thế.khởj động lại máy là chạy được.mong manhtu cook bản mới nũa cho ae sủa các lỗi cho hòan chỉnh.cảm ơn nhiều

manhtu

Cập nhật 2 bản:
- Dung lượng C mặc định
- Ấn mở khoá hoặc trượt mở khoá
- Ovi sync, thiết lập mail đều ngon lành
lỗi của realplayer thì phải chờ bản fw sau do nokia update

manhtu

bản này bị ẩn icon úng dụng đó.k chj rjên xplore ma cac phần mềm khak cũng thế.khởj động lại máy là chạy được.mong manhtu cook bản mới nũa cho ae sủa các lỗi cho hòan chỉnh.cảm ơn nhiều
không phải bị ẩn đâu
nếu bị thế thì reset lại là ok thôi
không bị sao cả