• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cfw C5 03 ver 23.0.015 Belle full Anh Việt, Ổ C 105 MB!

fanchelsea

để mai online PC edit cho nhưng font này có tiếng trung nói trước là dùng trong phần tin nhắn dấu nháy sẽ bị lỗi dài ra nhé

Không sao đâu. Bạn edit cho nó không bị lỗ mấy chữ kia là ok rồi

ch3mistry

mình vẫn ko hiểu tại sao 2 bản update của bạn cook trên máy mình thì realplayer ko đọc list video của mình, vào hiện lên 1 đống video ovistore !!!!
mà bạn có thể cho mình xin link fix lỗi nghe nhạc nhỏ dc ko

kui8x

mình vẫn ko hiểu tại sao 2 bản update của bạn cook trên máy mình thì realplayer ko đọc list video của mình, vào hiện lên 1 đống video ovistore !!!!
mà bạn có thể cho mình xin link fix lỗi nghe nhạc nhỏ dc ko

máy mình dùng trình realplayer bình thường mà, lỗi tai nghe nhỏ thì bạn bỏ mod gắn chức năng reset vào nút nguồn nhé.

ch3mistry

máy mình dùng trình realplayer bình thường mà, lỗi tai nghe nhỏ thì bạn bỏ mod gắn chức năng reset vào nút nguồn nhé.
mình chịu =.= cả 2 bản update mình ko thể xem dc realplayer nên vẫn xài bản đầu :D
à mà máy bạn xem dc video trên youtube ko? máy mình k xem dc là sao nhỉ????

Chỉnh sửa cuối:

kui8x

mình chịu =.= cả 2 bản update mình ko thể xem dc realplayer nên vẫn xài bản đầu :D
à mà máy bạn xem dc video trên youtube ko? máy mình k xem dc là sao nhỉ????

không biết máy bạn thế nào chứ mình không bị thế đọc video và xem bt

ch3mistry

thế bạn dùng sim mạng nào? mình nghe nói viettel realplayer ko xem dc youtube >"< @@

NguyenThai98

My c5 03 (xóa chữ icon)

Bạn Kui8x Và toàn thể anh em có thể chỉ giùm mình vụ này được không

Mình muốn thay cái menu bằng 1 app khác . Ae nào biết chỉ cho mình với . Thank very much

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThai98

t có video em này full =))

Bạn ơi đoạn video của bạn là loại gì vậy AVI hay MP4 , bạn cho mình thông số của video được không . Mà không biết mọi người thế nào nhưng Smart movie của mình không xem dược AVI :-?