• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5 03 ver 23.0.015 RM-697 Tăng C , Navigartion bar Belle !

tke3ndlove_hg

Tks chủ thớt nhá nói chung là ổn máy rật mượt so với trước tốc độ đc cải thiện tọm lại là ok
nhưng có ít nhước điêm là nghe nhạc = tai nghe thì hơi nhỏ + với đồng bộ ovi k đc

rieuthitvit

mình làm được rồi.thank.thì ra là không phải file đỏ cũng xóa.
mà chủ thớt có làm được phiên bản cfw ép xung lên 800mhz không nhỉ?

chjckenboy_18

mình làm được rồi.thank.thì ra là không phải file đỏ cũng xóa.
mà chủ thớt có làm được phiên bản cfw ép xung lên 800mhz không nhỉ?

theo mình ép xung thì máy cũng chạy nhanh đc hơn tí thui! k nhất thiết phải 800mhz đâu :D

top10ten

Mình muốn flas quá ma phoenix chủa mình bị lỗi . ko up hình lên đc nhờ mọi người giúp . Nhưng vẫn thank chủ top

kui8x

Mình muốn flas quá ma phoenix chủa mình bị lỗi . ko up hình lên đc nhờ mọi người giúp . Nhưng vẫn thank chủ top

Lâu lắm rùi hnay mới có thời gian quay lại diễn đàn, phoenix bị lỗi bạn remove đi rùi cài lại , mà phoenix không lên cài chung với PC suite nhé hay xung đột lắm dẫn đến trường hợp không nhận phone

top10ten

Lâu lắm rùi hnay mới có thời gian quay lại diễn đàn, phoenix bị lỗi bạn remove đi rùi cài lại , mà phoenix không lên cài chung với PC suite nhé hay xung đột lắm dẫn đến trường hợp không nhận phone

phoenix của minh cứ mở lên la báo lỗi . đã remove mấy lần rồi mà ko đc . nếu ko cài trung với PC suite thì flash máy ở chế độ ổ đĩa chung ak bạn ?

kui8x

phoenix của minh cứ mở lên la báo lỗi . đã remove mấy lần rồi mà ko đc . nếu ko cài trung với PC suite thì flash máy ở chế độ ổ đĩa chung ak bạn ?
bạn cài bản khác xem sao,tốt nhất tắt máy đi rùi flash

NguyenThai98

Bạn ơi như bạn hướng dẫn flahs thì mình phải del hết rofs 2 và rofs 3 đi vậy nếu muốn thêm mod nào thì mình phải thêm vào đâu hả bạn . Mình gà lắm bạn có thể chỉ giùm mình được không ? Cám ơn !

kui8x

Bạn ơi như bạn hướng dẫn flahs thì mình phải del hết rofs 2 và rofs 3 đi vậy nếu muốn thêm mod nào thì mình phải thêm vào đâu hả bạn . Mình gà lắm bạn có thể chỉ giùm mình được không ? Cám ơn !

bạn bung core ra nhé rosf2 vớii 3 để ở đó để phoenix nhận FW và nhận máy thôi còn lại tất cả ở trong core hết .