• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5 03 ver 23.0.015 RM-697 Tăng C , Navigartion bar Belle !

0903511386

giờ mình muốn chỉnh sửa cái này một tý cho giống ý mình thì phải chỉnh sửa ở đâu bạn (thường thì mình chỉnh sửa ở rofs2 nhưng bản này khi flash thì đã xóa luôn cả rofs2 và rofs3 rồi)

NewEra9x

giờ mình muốn chỉnh sửa cái này một tý cho giống ý mình thì phải chỉnh sửa ở đâu bạn (thường thì mình chỉnh sửa ở rofs2 nhưng bản này khi flash thì đã xóa luôn cả rofs2 và rofs3 rồi)

Vì bản này tăng ổ C lên nên bắt buộc phải gộp cả rofs 2 và 3 vào core. Theo mình nghĩ chắc phải chỉnh trong core

kui8x

chỉnh trong core nhé

kui8x

Cám ơn bạn. Mình làm đi làm lại mấy lần không được nên mới phải đi nhờ.

chưa đọc kỹ thỳ làm không thành công thôi bạn chịu khó đọc kỹ rùi làm nhé, lúc đầu mình cũng giống bạn mà,mình giờ toàn online bằng đt thôi khi nào có thời gian nếu bạn chưa làm đc mình sẽ làm cho bạn một bản C5 06. chúc bạn thành công

kui8x

ui bản này xóa lun cả pm ANH-VIỆT lun rùi à, có cách này để có lại ko chủ thớt

ý bạn nói là từ điển àk, có patch từ điển riêng bạn down về bung core ra rùi thêm vào nhé!

NewEra9x

Bạn kui8xx
ơi sau khi tôi lấy đầy đủ file của bạn nói trên trong CFW của bạn rồi vậy tôi làm sao để đưa vào FW gốc của tôi để nó khởi dộng giống như CFW của bạn. Nếu đưa vào rofs2 thì đưa như thế nào và cần thêm đoạn gi trong file 101F8763 ? Xin chỉ

kui8x

Bạn kui8xx
ơi sau khi tôi lấy đầy đủ file của bạn nói trên trong CFW của bạn rồi vậy tôi làm sao để đưa vào FW gốc của tôi để nó khởi dộng giống như CFW của bạn. Nếu đưa vào rofs2 thì đưa như thế nào và cần thêm đoạn gi trong file 101F8763 ? Xin chỉ

lấy ra ở đâu thì ném vào chỗ đó, còn lệnh trong 101f8763.txt thì bạn lấy trong fw of mình mà so với fw of bạn sẽ hiểu

kui8x

screensnap ko có phím cứng sao dùng đây bạn

những cái đó các bạn tự tìm hiểu tốt hơn đừng có thứ gì cũng hỏi. không có phím camera thì gắn vào phím khóa hông (devicef) nhé.

kui8x

Làm giúp mình tăng dung lượng đc k bạn , mình làm hoài k đc. hix.....Thanks!

Làm cho mình cái hình khởi động như CFW của bạn dc k bạn ? mình làm hoài mà vẫn k đc. xin bạn giúp mình

cứ từ từ mà làm đừng có nóng vội thế chứ. Bản fw of mình bạn không thích cái gì thì xóa đi và thêm những gì bạn thích là ok. Nhữg mod mình dùng về cơ bản là cần dùng tới nó ma.

squeder

chưa đọc kỹ thỳ làm không thành công thôi bạn chịu khó đọc kỹ rùi làm nhé, lúc đầu mình cũng giống bạn mà,mình giờ toàn online bằng đt thôi khi nào có thời gian nếu bạn chưa làm đc mình sẽ làm cho bạn một bản C5 06. chúc bạn thành công
Vậy mình gửi bản của mình đã cook lên bạn làm max C cho mình được không? Được thì mình up link lên

versace128

bản này FL xong không thấy phim gọi ở HS không biết lưu số mới bằng cách nào, không biết sẽ gõ lệnh *#7370# bằng cách nào chán chết

kui8x

bản này FL xong không thấy phim gọi ở HS không biết lưu số mới bằng cách nào, không biết sẽ gõ lệnh *#7370# bằng cách nào chán chết

chọn chủ đề màn hình chủ khác là có