• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 20.0.042 ==> X6 core V31 by Hoàng Huy

sieutocdo1994

Cái chỗ khóa phím thì em chỉnh được rồi chỉ có cái chỗ ổ E trống mà giá trị âm thì em không hiểu thôi. Mà càng dùng số âm nó lại càng tăng giờ lên đến -1.007.9MB rùi bác nào biết cái này là j` không giải thích giúp e với ạh. TKS!

bạn wa topic đăng pm này, bạn hỏi thử coi. mình k sài pm này nên k rành lắm

drthanh88

Hum nay mới gửi tập tin qua bluetooth, thấy ko gửi đc, toàn báo unable conect. Có aj bj như vậy ko?

kaothenhi

Mới hôm trước bắn cho con C5 với cả X2 ngon lành. Bác xem lại thiết bị kia xem. Em thấy có cái BTreceiver mà không biết dùng thế nào. vẫn nhận BT bằng tin nhắn, bác nào biết cách bắn thẳng vào thẻ nhớ chỉ em với ạ.

caobang200

bạn hoanghuy ơi cho mình xin cái full qwerty đc không,có dãy số ở phần AB rất tiện ^^ thanks

caobang200

bạn bật btreceiver lên cứ để đấy rùi dùng máy khác gửi file sang máy bạn,lúc đó sẽ có lựa chọn cho vào đâu tùy ý.
Mới hôm trước bắn cho con C5 với cả X2 ngon lành. Bác xem lại thiết bị kia xem. Em thấy có cái BTreceiver mà không biết dùng thế nào. vẫn nhận BT bằng tin nhắn, bác nào biết cách bắn thẳng vào thẻ nhớ chỉ em với ạ.