• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/4/2011 by dangquy197

samhau89

hihihi...tự nhiên gắn cáp vô máy tính thì thấy thư mục đó...nhưng khi mở bằng dt thì lại chuyển sang Tập tin âm thanh...và phần digital là nhạc chuông..^^

b0m_lx

a Bờm làm 1 theme nền c6 nhưng full icon đi đẹp lắm ák vì mấy theme iphone để wiget ở ngoài ko có nền nhìn xấu quá

mình có làm theme đâu
mình chỉ sưu tập theme đẹp thôi :D
anh em thích thì mình sared cho :D

dangquy197

ừ ngày trước còn nhiều nhiều
giờ còn mỗi bác dangquy bác ý nghỉ thì anh em mình cũng móm luôn :D

Bên SymbianVn vẫn còn các tiền bối của em nhưng họ đã dừng làm cho bản 5530-C6 rồi, họ đang quay sang N97 trên 5530, em học đến tháng 7 chắc là sẽ cho ra bản Super cho anh em luôn :D

cái này ít thành phố lắm
hay tìm mấy thành phố cạnh Hà Tĩnh đi
đợi khi nào ra Hà Nội học thì sài :D

Hiện tại đang xài của Vinh, đang bung nguyên cả cái phần mềm của bác ra để tìm xem chỗ nào nó có chữ Vinh thì Edit lại thành Hà Tĩnh mà chưa tìm đc, bác có biết về khoản Sisware thì làm cho em vs :((

hihihi...tự nhiên gắn cáp vô máy tính thì thấy thư mục đó...nhưng khi mở bằng dt thì lại chuyển sang Tập tin âm thanh...và phần digital là nhạc chuông..^^

Đúng rồi, cái thư mục đó là Tệp tin âm thanh\Clip âm thanh :D

b0m_lx

Bên SymbianVn vẫn còn các tiền bối của em nhưng họ đã dừng làm cho bản 5530-C6 rồi, họ đang quay sang N97 trên 5530, em học đến tháng 7 chắc là sẽ cho ra bản Super cho anh em luôn :D
thêm cái định vị gps nhé
icon cho ha oai thôi :D

Hiện tại đang xài của Vinh, đang bung nguyên cả cái phần mềm của bác ra để tìm xem chỗ nào nó có chữ Vinh thì Edit lại thành Hà Tĩnh mà chưa tìm đc, bác có biết về khoản Sisware thì làm cho em vs :((

em chẳng biết
để em nghiên cứu xem đã :D

letruongphong83

bác bom_lx share cho mình mấy cái theme đẹp đi.càng nhiều càng tốt.:D.thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

b0m_lx

bác bom_lx share cho mình mấy cái theme đẹp đi.càng nhiều càng tốt.:D.thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

bạn dow 2 theme ở trang 3 về test trước đi
xem có thích thì mình sared tiếp :D

thoithuy

Pạn dangquy197 ơi. mình tải cfw của pạn về giải nén ra thì trong đó có 1 folde co chứa 3 cái folde. vậy cho hỏi khi flash có sử dụng cái file đó kg ? trả lời cho mình sớm nhé. cám ơn pạn nhiều nha

dangquy197

Bạn cứ Copy nguyên cái Folder Rm-504 đó vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products để JAF thôi, đừng xóa gì cả là đc

thoithuy

cộng thêm firmware gốc nữa phải kg pạn ơi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

pạn cho mình bộ firmware gốc hay là core gì đó để flash đi

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

cộng thêm firmware gốc nữa phải kg pạn ơi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

pạn cho mình bộ firmware gốc hay là core gì đó để flash đi

chỉ cần chép ổ RM-504 đó vào là flash luôn
không cầm chép đè lên fw gốc nữa đâu , cũng không cần core :D

letruongphong83

bác sharer thêm cho em đi.tuyệt wa.thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

bác có cái HS trong suốt càng tốt.

b0m_lx

Cái Transperant là do cái theme đang dùng:|

đúng vậy đó :D

bác shaer cho cái nào icon mặc định ma HS trong suốt ý.thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

bác thích cái này không ?

Chỉnh sửa cuối:

hoalovevan3309

bác dangquy và các pro giúp em với..hôm qua máy e bị dính virut em fomat lại thẻ và flash lại máy..flah xong thì dùng 1 lúc nó lại reset lại máy..em không hiểu vì sao nữa flash đi flash lại mấy chục lần vẫn thế..hay con của em chuẩn bị nhập thổ rồi phải không các bác..cài đi xóa lại các phần mềm cũng bó tay ,giờ em thủ cài lại win xem..ai vào giúp em với

b0m_lx

bác dangquy và các pro giúp em với..hôm qua máy e bị dính virut em fomat lại thẻ và flash lại máy..flah xong thì dùng 1 lúc nó lại reset lại máy..em không hiểu vì sao nữa flash đi flash lại mấy chục lần vẫn thế..hay con của em chuẩn bị nhập thổ rồi phải không các bác..cài đi xóa lại các phần mềm cũng bó tay ,giờ em thủ cài lại win xem..ai vào giúp em với

tóm lại là máy bác dính vius , rồi bác 4mat thẻ và flash máy
xong nó cứ bị khởi động lại mặc dù bác đã flash vài chục lần

thế này nhé bác thử flash vơi fw gốc dow ở navi xem , nhưng bác đừng cắm thẻ nhớ vào
nếu vẫn bị vậy thì bác cho em nó lên care an dưỡng vậy :D

dangquy197

Cách xử lí của tôi như sau:

Bác nên cài đặt phần mềm diệt Virus chuẩn KAV 2011, update dữ liệu mới để quét cho chắc ăn. Sau đó cắm đt vào quét Virus, xong xuôi thì dùng điện thoại 5530 của bác định dạng lại thẻ nhớ (4mat). Cuối cùng là Flash lại máy. Đảm bảo là đc

b0m_lx

Cách xử lí của tôi như sau:

Bác nên cài đặt phần mềm diệt Virus chuẩn KAV 2011, update dữ liệu mới để quét cho chắc ăn. Sau đó cắm đt vào quét Virus, xong xuôi thì dùng điện thoại 5530 của bác định dạng lại thẻ nhớ (4mat). Cuối cùng là Flash lại máy. Đảm bảo là đc

chưa chắc đã đc đâu , tại máy đã 4mat thẻ và flash lại máy cũng là 1 hình thức xóa toàn bộ dữ liệu (bao gồm cả virus)
còn chưa đc nữa là , chắc bị chập gì ở trong phần cứng thôi