• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6- 5530 Cập nhật 17/4/2011 by dangquy197

dangquy197

bác dangquy197 ơi
ít người dung 5530 quá
chắc thất nghiệp mất , hẳng ai hỏi gì hix

Sản phẩm quá Pro nên ko biết xoắn vào đâu nữa chăng? ;)) Đùa thế thôi chứ 5530 vẫn là dt đc ưa chuộng nhiều nhất trong Dòng s60v5 của Nokia mà bác, có nhiều người lấy về Flash mà ko thấy lỗi nên ko thank và cũng chẳng hỏi nên bác cảm thấy thế thôi :D Với lại tôi cũng chưa có thương hiệu gì nên anh em chưa tin tưởng cũng đúng mà :D Đừng thất vọng quá :D

bạn làm 1 bản tích họp theme anna mặc định vào sẽ ấn tượng mới mẽ hơn đó ;;)

Có những người khoái theme anna nhưng lại có nhiều người khoái theme kiểu transparent (trong suốt) bạn à, chính vì điều này mà tôi ko cook thêm cái nào vào mặc định cả bạn ạ :p

b0m_lx

Sản phẩm quá Pro nên ko biết xoắn vào đâu nữa chăng? ;)) Đùa thế thôi chứ 5530 vẫn là dt đc ưa chuộng nhiều nhất trong Dòng s60v5 của Nokia mà bác, có nhiều người lấy về Flash mà ko thấy lỗi nên ko thank và cũng chẳng hỏi nên bác cảm thấy thế thôi :D Với lại tôi cũng chưa có thương hiệu gì nên anh em chưa tin tưởng cũng đúng mà :D Đừng thất vọng quá :D

yên tâm đi , tôi sẽ giúp bác xây dựng 1 thương hiệu của 5530 pro :))
1 gợi ý cho bác nha , làm 1 bộ fw 10hs như của bác mathanh làm ý , tôi thấy cái ý hay à nha :D

Chỉnh sửa cuối:

kuteo1990tn

thay đổi luôn cái hiệu ứng theme giống wp7 đó mà không biết có cái đó không nữa :D

dangquy197

yên tâm đi , tôi sẽ giúp bác xây dựng 1 thương hiệu của 5530 pro :))
1 gợi ý cho bác nha , làm 1 bộ fw 10hs như của bác mathanh làm ý , tôi thấy cái ý hay à nha :D

Làm bộ 10Hs vậy tốn Pin và dung lượng lắm bác ạ :(

masda

Format máy điện thoại lại thì hết, kỳ thật. Mà bản này ko thấy có hiệu ứng khi sang trang nhỉ?

b0m_lx

Format máy điện thoại lại thì hết, kỳ thật. Mà bản này ko thấy có hiệu ứng khi sang trang nhỉ?

bạn tìm mấy bài viết về effects nhé :D
sẽ có nhiều loại hiệu ứng cho bạn chọn

dangquy197

Em chỉ giữ lại mấy cái hiệu ứng nhẹ thôi kẻo tốn Pin và RAM bác ạ :D

dangquy197

Có mà bác, chắc là bác cài sót ở đâu rồi, em và bác Bờm LX đang xài có mà :D

ranvaga

muốn khóa phím làm cách nào bạn,mình không biết chỗ vào swipe unlock

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

àh mình làm đươc rùi,cám ơn , cfw lần này rất tốt,cố gắng phát huy nha dangquy197 ^^

Chỉnh sửa cuối:

dangquy197

Cho chức năng đó vào tốn thêm Ram chứ ko đc gì nên mình đã loại nó ra rồi bạn à

quangha260390

Cho chức năng đó vào tốn thêm Ram chứ ko đc gì nên mình đã loại nó ra rồi bạn à

hic.cứ mỗi lần ko muốn xoay màn hình thì cứ phải vào cài đặt.thế bn có phần mềm nào để xoay màn hình như thế ko?cho mình đi
a!sao máy mình cứ mỗi lần khóa bàn phím là nút xanh tăt,2 nút còn lại dỏ 1 lúc.là sao thế bn

dangquy197

Phần mềm thì có nhưng vấn đề là ở chỗ bạn phải biết cách cook vào FW, còn lỗi đèn đó ko ảnh hưởng gì đến máy của bạn cả, phiên bản cập nhật kế tiếp sẽ sửa đc lỗi này bạn nhé :)

b0m_lx

hic.cứ mỗi lần ko muốn xoay màn hình thì cứ phải vào cài đặt.thế bn có phần mềm nào để xoay màn hình như thế ko?cho mình đi
a!sao máy mình cứ mỗi lần khóa bàn phím là nút xanh tăt,2 nút còn lại dỏ 1 lúc.là sao thế bn

chắc máy bạn bị gì rồi chứ máy mình khóa phím là đèn tắt luôn :D