• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C6 | 5800 NEW Edition by JokerB

JokerB

với FW C6 hay N97 thì mới quay đc, nếu dùng với FW 5k8 thì k đc.

Bạn arsene008 cho mình xin cái theme dark trong cfw của bạn đc ko. Mình mún edit laị vài thứ và add thêm icon. Ko thì bạn chỉ mình cách lấy trong cfw cũng dc. Thank bạn

Khoaaaa

Active Member
Thật sự em ko có điều kiện như các anh,9km để ra tới nét,hấp tấp flash ,xong là mừng ko thể tả,nói ra các bác đừng chê,em mần nông,tậu dc 5800 là kỷ đến wá đáng,tội ghiền công nghệ mà,nhiều thứ ko biết,lắm lời ,mong dc chiếu cố.

Rất mong v7.1 menu 4+4,mà nó dạng list hay foder như 3+4 anh,ko dùng dc mykeylock ở fím xanh đỏ,hơi ức chế

JokerB

đã cập nhật link megaupload và MF (chia 3 phần) cho bạn nào bị giới hạn download mỗi lần.

pagend

Đang down test thôi, thank arsene008 mình vừa dung v 7.0 bay đã có 7.1 rồi

JokerB

thấy mọi người mong mỏi cái 4x4 với auto installer nên phải thêm vào luôn, tiện thể sửa 1 số thứ + test + đi chơi nên tối mới upload đc :))
auto installer mình đã việt hóa đi, việt hóa lại 2 lần mà vẫn không chạy đc, đành dùng bản tiếng anh, chả biết lỗi string nào :(

JokerB

Đang down test thôi, thank arsene008 mình vừa dung v 7.0 bay đã có 7.1 rồi

dang down . thank arsene008

ấn nút Thanks là được rồi mà ^^!
Mọi người cứ mạnh dạn đề cập ý kiến, mong ước trong tương lai =))
Mình sẽ tổng hợp xem "ước muốn" nào là đa số thì sẽ thực hiện. :|

ohannguyent

làm sao đưa hiệu ứng ra mà hình home khi ẩn nội dung vậy jokerB? Mấy bữa nay ở nhà tự mod cho mình phát, lấy hiệu ứng trong rosf2 ở bản #7 của bạn copy vô bản của mình mà hiệu ứng chỉ có khi home có nội dung thôi. Ẩn nội dung thì trống trơn.
Làm ơn. Thanks!

JokerB

làm sao đưa hiệu ứng ra mà hình home khi ẩn nội dung vậy jokerB? Mấy bữa nay ở nhà tự mod cho mình phát, lấy hiệu ứng trong rosf2 ở bản #7 của bạn copy vô bản của mình mà hiệu ứng chỉ có khi home có nội dung thôi. Ẩn nội dung thì trống trơn.
Làm ơn. Thanks!

mình cũng chịu k hiểu bạn làm thế nào, chỉ cần copy bộ effect mình làm là được như thế thôi mà :|

sasaki340

ansene008 cho mình hỏi cái,sao video cũ của mình nó ko tự nạp vào realplayer vậy,hay phải di chuyển video đến thư mục khác :S

ohannguyent

có lẽ tại mình ko xoá effect cũ đi mà chép đè vô nên nó thế. Bi giờ thì ok rồi. Thanks

damhiep

Cho mình hỏi làm cách nào để xem video trong máy vậy, mình vào phần tv và video nhưng không thấy video nào cả, mặc dù thư mục video trong thẻ nhớ mình đã có vài clip. Sau khi flash thì không thấy video đâu >.<