• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

vunguyenmt

CFW C6 => 5800 V52.0.101 ICON N8 (3x4 & 6x2 và swipe to unlock)

CFW C6 => 5800 V52.0.101 ICON ANNA (3x4 & 6x2 và swipe to unlock)
HÌNH ẢNH:

DOWNLOAD NOW!

BẢN CÓ THỂ DÙNG CFW NÀY ĐỂ COOK LẠI, TUY NHIÊN XIN HÃY ĐỂ LẠI NGUỒN
========================================================================

CFW KHÁC CỦA VUNGUYENMT:

CFW C6 => 5800 V52.0.101 UPDATE 30/5/2011:

CFW C6 => 5800 V52.0.101 UPDATE 21/6/2011:

ỨNG DỤNG:
- BetterRadio vh

THEMES N8:

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

poc tem hình ko xem đc , chắc lỗi sv

Ấn F5 reset lại là xem ngon ;;) Đã xem xong các hình ảnh rồi! Nhưng bản này không biết bro binh24 cook theo phong cách gì mà thấy các biểu tượng Icons không màu mè gì hết :-?

vunguyenmt

Ấn F5 reset lại là xem ngon ;;) Đã xem xong các hình ảnh rồi! Nhưng bản này không biết bro binh24 cook theo phong cách gì mà thấy các biểu tượng Icons không màu mè gì hết :-?

Bộ Icon N8 cập nhật tháng 4/2011 đó.

kangnam

mấy bản của bác Binh xài ngon lắm .. .. kết mỗi Mod ẩn hiện logo mạng .. .. .. !!!:D:D

vunguyenmt

bản của bình là v42 chứ ko phải v43 nha !

Cũng ko ảnh hưởng j. Thấy bạn này hay nên sài

bạn hiền ơi cho mình xin cái theme đó dc ko? kết cái theme màu xanh dương quá

Đã up themes lên rồi đó bạn. Phải công nhận là themes wa đẹp, tuy nhiên hơi nặng đó.

mấy bản của bác Binh xài ngon lắm .. .. kết mỗi Mod ẩn hiện logo mạng .. .. .. !!!:D:D

Đây là vấn đề mà mấy bữa trước hỏi tui nè. Jo có rồi đó. Tui cũng biết để chỗ nào rùi=))

kangnam

0ack .. .. có rồi bác share lun đi .. .. ::::D:D:D

bác có cách nào làm cho icon ứng dụng nhỏ lại như CFW n97 mini - 5800 ko .. .. vd 0la chẳng hạn .. .. ở CFW C6-5800 thì rất to còn ở n97 mini - 5800 thì icon rất nhỏ gọn.

vunguyenmt

0ack .. .. có rồi bác share lun đi .. .. ::::D:D:D

bác có cách nào làm cho icon ứng dụng nhỏ lại như CFW n97 mini - 5800 ko .. .. vd 0la chẳng hạn .. .. ở CFW C6-5800 thì rất to còn ở n97 mini - 5800 thì icon rất nhỏ gọn.

Chịu chết:p Chưa sài N97 lần nào nên ko biết.

nhoc_tron36

bản này âm thanh nghe tốt kg bạn, mình thích âm thanh của kid42 bạn chỉ mình mod vào dc kg,tks bạn

kaikool

khổ thân cái chữ Refresh đã bị sửa thành chữ vũ nguyên :))
Mìh có ý kiến như thế này: Hầu hết mọi người đều k thík ở General đấy bị đổi tên thành tên của c0oker đâu. Vậy nên tốt nhất để là một cái jif đó chung chung thì tốt hơn :)
peace!

kangnam

Mìh có ý kiến như thế này: Hầu hết mọi người đều k thík ở General đấy bị đổi tên thành tên của c0oker đâu. Vậy nên tốt nhất để là một cái jif đó chung chung thì tốt hơn :)
peace!

đồng ý với bác ý kiến này .. hihi .. nên giữ nguyên thì hơn .....:D

vunguyenmt

Đã up link!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

peace!

Đọc kỹ bài #1

kangnam

cho em xin Mod sóng mạng đi bác vunguyen .. .tên icon tiếng việt bác naz. .. thanks ..:D

bản này mới ra e test rồi .. .. ngon .. nhưng hình như có lỗi cài đặt ứng dụng xong ko gỡ bỏ đc thì phải .. ..

vunguyenmt

cho em xin Mod sóng mạng đi bác vunguyen .. .tên icon tiếng việt bác naz. .. thanks ..:D

bản này mới ra e test rồi .. .. ngon .. nhưng hình như có lỗi cài đặt ứng dụng xong ko gỡ bỏ đc thì phải .. ..

Cái sóng mạng mình ko có bản Việt hóa, chỉ có bản tiếng Anh thôi. Thấy bên kid có đó bạn.
Hình như ah? Xem lại đi chứ ko có lỗi đó đâu.