• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5800 V52.0.101 EDIT BY VUNGUYENMT

kangnam

Cái sóng mạng mình ko có bản Việt hóa, chỉ có bản tiếng Anh thôi. Thấy bên kid có đó bạn.
Hình như ah? Xem lại đi chứ ko có lỗi đó đâu.

có lẽ bác binh mới fix .. e đag xai cfw n97 mini ultimate của bác Binh .. xài ngon nên chưa mún quay về cfw C6 :d .. .. xài mấy bản của bác Binh yêu mỗi Mod ẩn hiện được logo mạng :)) :)) :))

vunguyenmt

có lẽ bác binh mới fix .. e đag xai cfw n97 mini ultimate của bác Binh .. xài ngon nên chưa mún quay về cfw C6 :d .. .. xài mấy bản của bác Binh yêu mỗi Mod ẩn hiện được logo mạng :)) :)) :))

Uh, ông đó cho ra bản C6 này thấy sài cũng tốt. Chỉ có điều ông đó hay biểu donate wa. Ổng mà qua nhìn thấy topic mình PR cho ổng hổng chừng ổng donate lại cho mình đó chứ.=))

kangnam

Uh, ông đó cho ra bản C6 này thấy sài cũng tốt. Chỉ có điều ông đó hay biểu donate wa. Ổng mà qua nhìn thấy topic mình PR cho ổng hổng chừng ổng donate lại cho mình đó chứ.=))

Chuẩn men .. :)):)) .. .. donate cho bác 1 cái click vào chữ Thanks :))

kaikool

Tức là bạn k nhận lời gop ý hả :))
nói chug là tớ nói vậy thôi.
Bạn đã có công cook thì có thể đc mọi ng biết đến bằng cách để vào resource/versions mà

khoa1989

chúc mừng vunguyenmt ra bản mới hi vọng bản này đạt nhiều thành công

tantu

Vunguyenmt có thể cho mình xin mod "chụp hình HD của anhtamHCM và mod âm thanh" trong bản này nha

????????????

Chỉnh sửa cuối:

vole_00

cac bac cho e hoi la cai rosf2 o duoi de lam j nua vay, e thay file o tren du roi ma nhi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

cho e hoi them nua la icon la loai nao vay a

ban nay pin sai the nao a, co bang ban n97mini cua bac thanhhai ko a

Chỉnh sửa cuối:

kangnam

Các cooker mà đc tập hợp lại 1chỗ mà ngâm cứu thì mấy tên tây phải qua đây thanks dài dài nhỉ?

bác nói chuẩn :D:D người Việt mình co0k FW xài còn ổn định hơn mấy thằng Tây :D:D

kid1412v

Anh vunguyenmt rảnh ko ae mình làm 1 bản đê :D

Bản này dùng core riêng.hum trước jaf nhầm core die máy liền.thấy quảng cáo là maximum batery mà ko biết thế nào,ae test thử phần này xem sao.

Chỉnh sửa cuối:

thaingocduan

kid ơi thử tách cái hiện ẩn logo mạng ra xem được không anh tách từ tối đến giờ vẫn chưa được .tách được cái nhưng khi chọn lại không thấy tác dụng gì

danh_thuan269

cho mình xin cái trình đọc tin nhắn đi chủ topic
ah cho hỏi cái ẩn hiện logo là như thế nào vậy

kid1412v

kid ơi thử tách cái hiện ẩn logo mạng ra xem được không anh tách từ tối đến giờ vẫn chưa được .tách được cái nhưng khi chọn lại không thấy tác dụng gì

chắc thiếu mấy file trong private /10000850

ferrari777

Làm ơn cho bản không cá nhân hóa cho mọi người xài đi đại ca . Nhìn mấy ông cá nhân hóa là ngán đến tận cổ rồi .

vunguyenmt

Làm ơn cho bản không cá nhân hóa cho mọi người xài đi đại ca . Nhìn mấy ông cá nhân hóa là ngán đến tận cổ rồi .
đọc kỹ bài #1. Phát biểu linh tinh wá

Anh vunguyenmt rảnh ko ae mình làm 1 bản đê :D

Bản này dùng core riêng.hum trước jaf nhầm core die máy liền.thấy quảng cáo là maximum batery mà ko biết thế nào,ae test thử phần này xem sao.
uh, bản này binh24 dùng core mới. Jơ mình nghỉ lễ, có j thứ 3 tuần sau đi làm lại a e mình hợp tác làm nhé kid.

cho mình xin cái trình đọc tin nhắn đi chủ topic
ah cho hỏi cái ẩn hiện logo là như thế nào vậy

mình đang online bằng đt, có j mình gửi cho bạn sau.

dumber89

bị cá nhân hóa khó chịu quá >>__<< không biết làm sao sửa đây. sửa mấy file ở trên rồi cho vô private rồi vẫn không được!