• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FULL for RM-625 by NGVIETHOA - NEW 2011

thiensudohoi

chuẩn bị công cụ nào anh em!

down xxong! em sẽ póc tem cái đầu tiên!

Chỉnh sửa cuối:

thiensudohoi

mình đang dùng 21.9.104, giờ bản này là 21.1.102 lại Pooling phone rồi làm sao giờ :(

bạn làm như mình nói trên đó! Ko sao đâu,mình mới up xong, đang thưởng thức!
@ a Hòa! E ko thik cái font chữ cho lắm, nhìn nó mảnh mai thế nào ấy! E thik cái font android hơn! Cảm nhận chung là ok, đang test, nhưng bước đầu ram ko đc như ý thì fải anh ạ! Ngay lần khởi động đầu tên ko có ứng dụng chạy nền mà ram 56 thôi!

ngviethoa

bạn làm như mình nói trên đó! Ko sao đâu,mình mới up xong, đang thưởng thức!
@ a Hòa! E ko thik cái font chữ cho lắm, nhìn nó mảnh mai thế nào ấy! E thik cái font android hơn! Cảm nhận chung là ok, đang test, nhưng bước đầu ram ko đc như ý thì fải anh ạ! Ngay lần khởi động đầu tên ko có ứng dụng chạy nền mà ram 56 thôi!

lần 2 RAM sẽ cao hơn
ko thik font dó thì cook lại font androd cũng dc mà.giảm dc dung lượng đó

barracuda

hay quá có bản mới :D
có giữ lại 1 số ưu điểm của bản full trc ko bác :D

x4kio

cho e hỏi e đag xài fw 21.9.104 của bác ngocha ,giờ e flash bản này đ.c k

x4kio

hihi! trực chiến đê......

cứ lấy file RM-625_21.1.102_prd.core của 21.9.104 sửa tên chép đè rồi fl kũng ok! ình làm hoài ak! ko sao đâu!

tức là sửa file RM-625_21.1.102_prd.core thành RM-625_21.9.104_prd.core.C00 đó hả bạn

ognlaido

bạn có thể up hình ảnh về Menu 4x4 Small và Big được không, mà hình như link chưa đầy đủ à bạn