• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 FULL for RM-625 by NGVIETHOA - NEW 2011

khonoiquadi

hic nản quá, máy em sau 1 thời gian dài dùng bản này rất ổn định tại e không nghe nhạc, hôm nay cop hết nhạc vào sounds để nghe, thế là máy đơ, đơ ngoài mh chủ, lại bệnh cũ tái phát, chán quá hu hu hu

danchip93

chủ thớt ơi cho hỏi máy mình firmware V21.1.004 có flash được bản này không :(

Bạn lên navifirm tải bản v21.1.102 đi bạn,sau đó bạn tải core của phnt +file rost2 của anh hòa cung cấp ở trên ấy :).

thainguu

một trong những bản CFW tốt nhất của forum mình đấy, sao lại tuột thế này, lên nào...

ngviethoa

Bạn lên navifirm tải bản v21.1.102 đi bạn,sau đó bạn tải core của phnt +file rost2 của anh hòa cung cấp ở trên ấy :).

oh ko cần đâu em.
em cứ down đủ 2 bộ HW và bộ rosf2 là dc.
anh chuẩn bị đủ rồi.chúc vui

manh056

uhm đúng ah.pác hòa ẩn danh lâu quá rồi đó.giờ ra tay đi nào.em đợi lâu quá rồi.chừng nào anh ra bản mới zay anh sắp tết oài.

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

uhm đúng ah.pác hòa ẩn danh lâu quá rồi đó.giờ ra tay đi nào.em đợi lâu quá rồi.chừng nào anh ra bản mới zay anh sắp tết oài.

vụ này căng.mấy hum phải đi chúc tết sớm.
ko biết kịp k.

vunguyenmt

Báo cáo với bác hòa là mình mới jaf xong 5233 lấy CFW của bác. Vẫn chưa khắc phục được lỗi biểu tượng đèn flash ở camera nghen. đã bung rofs2 của bác ra kiểm tra rồi, có mod đó nhưng khi jaf vẫn còn lỗi đó. Nhờ bác kiểm tra lại xem

hadung88

"5.FULL BONUS 20/1" vừa flash xong. Hơi thất vọng. Xét chung là lỗi này: ko tìm thấy Photo Browers, chưa thấy mod chuyển biểu tượng đèn flash - chế độ quay phim. Lỗi ko quan trọng lắm: Icon hơi bé,menu còn thừa 1 khoảng bên dưới ko có icon nào. Lỗi riêng: ở ngôn ngữ tiếng anh, Icon Bản đồ bị sai tên (tên của nó là ap~&ba .. j j đó).
Ngviethoa, Camera mod chất lượng cao nhất chưa?
Cái hơn mà cá nhân mình so sánh với các CFW khác là: mượt, effect tuyệt. Hơn đứt nhiều CFW khác.
Mong là có 1 CFW có được camera tốt nhất có thể có của 5233. Để tết này chụp thả phanh cùng gia đình. Cảm ơn ngviethoa!

ngviethoa

"5.FULL BONUS 20/1" vừa flash xong. Hơi thất vọng. Xét chung là lỗi này: ko tìm thấy Photo Browers, chưa thấy mod chuyển biểu tượng đèn flash - chế độ quay phim. Lỗi ko quan trọng lắm: Icon hơi bé,menu còn thừa 1 khoảng bên dưới ko có icon nào. Lỗi riêng: ở ngôn ngữ tiếng anh, Icon Bản đồ bị sai tên (tên của nó là ap~&ba .. j j đó).
Ngviethoa, Camera mod chất lượng cao nhất chưa?
Cái hơn mà cá nhân mình so sánh với các CFW khác là: mượt, effect tuyệt. Hơn đứt nhiều CFW khác.
Mong là có 1 CFW có được camera tốt nhất có thể có của 5233. Để tết này chụp thả phanh cùng gia đình. Cảm ơn ngviethoa!

camera tốt nhất rùi.thêm nữa là lag.
mấy cái kia để mod lại nhanh lắm.
còn cái vụ map tiếng anh bị lỗi thì ok.
ko dùng EN nên k biết.thank nhá

hadung88

FULL BONUS 4x4 small icon.def icon có mod gì khác với bản 5.FULL BONUS 20/1 ko hả ngviethoa. Nếu ko có gì khác mấy thì tớ xài 4. cũng được.

ps: mod Photo Browers, mod chuyển biểu tượng đèn flash - chế độ quay phim luôn nhé.

nganvuong1

Bản menu 4x4 ok mình chưa tìm được lỗi gì lớn để comment bác Hòa mong bác Hòa mod một bản cho con 5800 của mình thì hay biết mấy.

cuogn1234

em úp lên bản bonus 20/1 rùi, nhưng khi cài game frienzplay thì thấy xuất hiện 1 folder " games" trong trang Menu, e đã xóa game đó nhưng folder đó vẫn không biến mất. ai bít cách khác phục thì chỉ em với ~X(

samiboy007

phải pác nguyenviethoa xài x6 gjốg e thì hay wá.nhìn mấy pản cfw mún gjền lun.nhưg k có káj nào dành cho x6 hết.hjc