• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

yeudesong87

x6

:| mình cài jaf ko đc! mình dung phonix để up nhưng đến khi ấn update fw nó báo lỗi ai biết chỉnh giúp mình với;;)! Có thể pm trực tiếp yahoo mình: yeudesong87! thanks trước nhé;;)

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
:| mình cài jaf ko đc! mình dung phonix để up nhưng đến khi ấn update fw nó báo lỗi ai biết chỉnh giúp mình với;;)! Có thể pm trực tiếp yahoo mình: yeudesong87! thanks trước nhé;;)

bạn qua đây xem cách cài JAF trên Win7 nè. chứ dùng Phoenix khó lắm

chjckenboy_18

mình cài jaf rồi nhưng flash ko đc! Nếu bạn rảnh pm mình rồi dùng teamview bạn vào chạy thử nhé! Yahoo mình yeudesong87! thanks ban nhé=D>

bạn dùng bản này xem: http://www.mediafire.com/?3ii2k9dca60n29y :D
mình đang dùng bản này trên win 7 ổn định k thấy lỗi gì, bạn chỉ việc cài đặt là dùng đc thui k phải chỉnh gì cả (ngôn ngữ hơi khó nhìn nhưng bạn cứ bấm để cài đặt bt nhé) cài xong có biểu tượng hình quả bóng đá!

leejiah

Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
:O:O:O
em cài lại fw ban đầu rồi , cũng máy 5530 giống chủ thớt nhưng fw v40 , làm hoài giống Clip vẫn báo lỗi trên.
Tháo pin bật lại, máy lên nhưng ko vào dc menu8-|8-|.
Bác nào Giúp em với:(:)((

leejiah

:| tình hình thế này các bác giúp em vs. con 5530 thì ko có 3g, chạy 2g xem youtobe = pm youtobe trên OVI load rất chậm. Khi em cài lại EW ban đầu, nó có youtobe chạy trên trình duyệt mặc định của máy, 2g mà video ko giật tuy chất lượng ko = xài pm youtobe ovi.
Nhưng vấn đề là các ứng dụng cài sẵn trên fw nhiều quá chiếm dung lượng ổ C, thế la em delete bớt => vào youtobe mặc định ko xem đc clip=> Why?:-/:-/:-/ . Youtobe ovi em ko xài vì 2g chậm lắm toàn buffering thôi.8-|8-| em chưa có wifi xài:|
Khi CFW, mất youtobe măc định thì em xem youtobe kiểu gì ạ:mad:):mad:):mad:)

manhjtuyen6

Chủ TOP chỉ mình cách xóa S-Clean trong rof2 với, chạy nó xong => khởi động lại => máy báo: "lỗi hệ thống k thể khởi động".... mình đang dùng CFW 5233
Ngoài cái đó ra thì CFW này khá tốt( âm lượng chuông hơi nhỏ tý :-?)
Cảm ơn bạn đã cho ae dùng S60V5 cảm giác đang dc dùng điện thoại chứ k phải là cục gạch =D>

vuongcoc001

:| tình hình thế này các bác giúp em vs. con 5530 thì ko có 3g, chạy 2g xem youtobe = pm youtobe trên OVI load rất chậm. Khi em cài lại EW ban đầu, nó có youtobe chạy trên trình duyệt mặc định của máy, 2g mà video ko giật tuy chất lượng ko = xài pm youtobe ovi.
Nhưng vấn đề là các ứng dụng cài sẵn trên fw nhiều quá chiếm dung lượng ổ C, thế la em delete bớt => vào youtobe mặc định ko xem đc clip=> Why?:-/:-/:-/ . Youtobe ovi em ko xài vì 2g chậm lắm toàn buffering thôi.8-|8-| em chưa có wifi xài:|
Khi CFW, mất youtobe măc định thì em xem youtobe kiểu gì ạ:mad:):mad:):mad:)

@@ 5530 có 3g từ khi nào thế :-?

huychieu

có ai có mod email c6v40 cho máy 5230 cho mình xin với. mod lai fw một chút thì bại lỗi ko thể mở được phần thiết lập tài khảo Email

Help me!