• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

vurayman

bạn nào cho mình xin mod mở khóa mà có thể ngang hay dọc đều được hết đó, thường thì chỉ có dọc mà thôi :p

lampv270189

Máy mình k flash bằng 2 file chủ thớt đưa được, máy 5530.
Chủ thớt có thể cho mình toàn bộ file để mình flash được k??
Ảnh lỗi

Radium

Moderator
Máy mình k flash bằng 2 file chủ thớt đưa được, máy 5530.
Chủ thớt có thể cho mình toàn bộ file để mình flash được k??

bạn down COre của binh24 về rồi chép đè file C00 và rofs2 vào là đc. Nhớ đổi tên nhé

lampv270189

bạn down COre của binh24 về rồi chép đè file C00 và rofs2 vào là đc. Nhớ đổi tên nhé
Mình vừa thử rồi, vẫn bị lỗi ấy :((

cho mình hỏi luôn làm sao chủ thớt có cái báo thời gian, % pin (2d22h |99%) thế? có trong bản flash luôn ah?

Tiện cho mình hỏi luôn, sao vào 4rum mình hay bị tình trạng chỉ load được 1 phần đầu của trang, rùi k kéo xg dc nữa vậy???

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Mình vừa thử rồi, vẫn bị lỗi ấy :((

cho mình hỏi luôn làm sao chủ thớt có cái báo thời gian, % pin (2d22h |99%) thế? có trong bản flash luôn ah?

Tiện cho mình hỏi luôn, sao vào 4rum mình hay bị tình trạng chỉ load được 1 phần đầu của trang, rùi k kéo xg dc nữa vậy???

Mình vẫn lên bình thường mà, có thể do mạng :-?. Bạn tháo pin ra và khởi động lại xem được k. Còn cái báo pin là Capree Ion Battery bạn có thể tìm trên google