• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

ý mình là muốn mod lại tên unique thành ra bình thường khi dùng tiếng việt
Bạn có thể tự tạo profile mới: thay đổi tên, cấu trúc profile cũng đc mà. Tạo 1 profile đặt tên là bình thường là đc rồi.
Nếu bạn thật sự muốn dùng mod đó thì đây. Giải nén bỏ vào private\10202be9

akhoa9955

Duy thanh cho mình mod làm đèn sáng lại đc ko? Với lại icon sym^3 thì nó nằm trong những file nào vậy bạn? Để mình copy trong file core wa, mình mún đổi lại thành icon gốc, hi......thanks ;;)

------------------------------------>
<-------------------------------------

àh mình thấy trên pài viết òy ^^ sr....:p

Chỉnh sửa cuối:

QuanDay

Bản v40 có tốt hơn v21 (5233) nhiều ko Duy Thanh ? Mình đang dùng v21. Sợ lên lại ko về đc. Hi'.

NguyenDuyThanh

Duy thanh cho mình mod làm đèn sáng lại đc ko? Với lại icon sym^3 thì nó nằm trong những file nào vậy bạn? Để mình copy trong file core wa, mình mún đổi lại thành icon gốc, hi......thanks ;;)
Có lẽ bạn sẽ thấy nản khi biết rằng có tận 365 file. Bạn tìm để xóa đi cũng mất 1 thời gian kha khá, bạn tìm tiếp file icon cũ rồi copy thì cũng ... tốn kha khá nữa.
Mình upload cho bạn bộ icon N8 để xóa nếu thích nhá: http://www.mediafire.com/?hppijj2r0kb5kll
Bổ sung thông tin: xóa bộ icon N8 tương đương mất 2 thư mục Mở rộng và Media, nó cũng liên quan đến file matrixmenudata.xml (file sắp xếp menu) nữa. Bạn nhớ thay đổi nữa nhá. Mình chỉ hướng dẫn thế thôi, ko hướng dẫn kỹ đc hơn nữa đâu, dài :(

Còn mod đèn sáng thì mình đã share ở trên rồi còn gì. Đọc chú ý 3 đi.

super_chick

bản 2.7 này bác vẫn giữ nguyên hiệu ứng chủ đề như bản 2.6 V40 ah? Có thêm hiệu ứng sao lấp lánh như mấy bản cũ ko? Mình thấy hiệu ứng bản 2.6 đơn giản, đẹp, nhanh ko cần thêm sao trăng làm gì cho chậm mà nhức mắt lăm ;;)

akhoa9955

Có lẽ bạn sẽ thấy nản khi biết rằng có tận 365 file. Bạn tìm để xóa đi cũng mất 1 thời gian kha khá, bạn tìm tiếp file icon cũ rồi copy thì cũng ... tốn kha khá nữa.
Mình upload cho bạn bộ icon N8 để xóa nếu thích nhá: http://www.mediafire.com/?hppijj2r0kb5kll
Bổ sung thông tin: xóa bộ icon N8 tương đương mất 2 thư mục Mở rộng và Media, nó cũng liên quan đến file matrixmenudata.xml (file sắp xếp menu) nữa. Bạn nhớ thay đổi nữa nhá. Mình chỉ hướng dẫn thế thôi, ko hướng dẫn kỹ đc hơn nữa đâu, dài :(

Còn mod đèn sáng thì mình đã share ở trên rồi còn gì. Đọc chú ý 3 đi.

Uh, thanks pác hướng dẫn, hịc, đọc wa hd thui mà đã rối rùi =.=
vậy thì đành giữ nguyên vậy, mà sao lúc dùng icon sym^3 của bản trc mình add thêm theme vào rof2 thì icon Trò chơi lại ko thay đổi theo theme nhỉ? lạc đàn 1 con nhìn ngứa mắt ji` đâu :(:)((

NguyenDuyThanh

Uh, thanks pác hướng dẫn, hịc, đọc wa hd thui mà đã rối rùi =.=
vậy thì đành giữ nguyên vậy, mà sao lúc dùng icon sym^3 của bản trc mình add thêm theme vào rof2 thì icon Trò chơi lại ko thay đổi theo theme nhỉ? lạc đàn 1 con nhìn ngứa mắt ji` đâu :(:)((

Đấy là do theme đấy ko hỗ trợ full icon thôi.

manh056

anh ơi sao em sửa lại mấy thứ ròi đóng gói lại nó bảo lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS.Hủy tiến trình là sao anh?

bente402

Aj dùg v40 rùj cho xjn ý kiến nào..so vớj v21 thì sao..tính up fw v40 mà băn khoăn wá