• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

manh056

*#7370# hoặc flash lại;;)

uhm dc rồi.nãy chưa xóa file flash song cái nút đỏ nó sáng trung ko tăt với lại mà hình ko khóa đc.và nữa tắt máy thì ko dc phải tháo pin ra khởi động lại thì ko lên.phải tháo thẻ nhớ ra mới lên.giờ flash lại ko sao rồi.hú hồn:mad:)

squalllion

bản 2.7 này công nhận đã có những thay đổi đáng giá,nhất là đã có thể thay đổi thời gian tụ động khóa bàn phím,thank bạn duythanh nhìu nhe
mong sao bản 2.8 có thể thêm chức năng thay đổi Homescreen(thay đổi màn hình chủ ấy,chức năng này trong bản gốc có nhưng các bản cook lại không thấy xuất hiện)

v2honline

pác v2honline nếu đc thì pác cho e xin bộ icon gốc của 5230 v40 nha @.@ :D
Pạn tìm pm winmerge xong trỏ tới mục tương ứng trong rof2 và thư mục giải nén của bộ icon N8 a DT đã cho link, sau đó cho so sánh 2 thư mục rùi chọn chỉ show file khác nhau, xả lệnh copy đè gốc wa icon N8. Có j tối về mình send cho nếu chưa được.

akhoa9955

ic0n N8 đep mà ban

uh, nhưng mà giữ icon N8 & sym3 thì theme "ruột" của mình lại hok full icon dc ^^

Pạn tìm pm winmerge xong trỏ tới mục tương ứng trong rof2 và thư mục giải nén của bộ icon N8 a DT đã cho link, sau đó cho so sánh 2 thư mục rùi chọn chỉ show file khác nhau, xả lệnh copy đè gốc wa icon N8. Có j tối về mình send cho nếu chưa được.

uh để mìh làm thử, sẵn đag ở tiệm net sang giờ, làm lun ^^

manh056

anh DT ơi mún thay đỏi màn hình khởi động và tắt máy vậy phải làm gì anh?

NguyenDuyThanh

ko đâu, add theme đó vào Focus vẫn đổi đc icon trò chơi mà.....

Ý mình là 1 số theme nó ko hỗ trợ full icon ý (tùy theme thôi).

anh DT ơi mún thay đỏi màn hình khởi động và tắt máy vậy phải làm gì anh?
Bạn vào xem mấy topic dính hướng dẫn về cook fw đó. Ai cũng hỏi đủ kiểu này sao mình hướng dẫn hết đc. Mình phải giữ gìn tí bản sắc của fw chứ. Hihi ^^

uh, nhưng mà giữ icon N8 & sym3 thì theme "ruột" của mình lại hok full icon dc ^^

Bạn add thêm icon cho thư mục Trò chơi. Bạn thay đổi về icon cũ thì cũng như vậy thôi. Vấn đề nằm ở theme chứ ko phải ở icon fw của mình.

Aj dùg v40 rùj cho xjn ý kiến nào..so vớj v21 thì sao..tính up fw v40 mà băn khoăn wá
V21 và V40 tương tự nhau thôi. Làm v40 cho ai lỡ up lên v40 thì dùng đc.

quangthanh_kdt

ban cho tui hỏi tui có mod mất tiếng chụp hình tui muốn có lại thì làm thế nào hả bạn? các bạn giúp mình với không có tiếng chụp thấy thế nào ý không thích

bente402

ban cho tui hỏi tui có mod mất tiếng chụp hình tui muốn có lại thì làm thế nào hả bạn? các bạn giúp mình với không có tiếng chụp thấy thế nào ý không thích

thì vào cài đặt camera chọn âm chụp khác là đựoc chứ gi...xài dt mà ko chịu khó vọc gì hết vậy bro

manh056

hu hồn.hồi nãy flash quên để chế độ pc suite tưởng die rồi chứ ai ngờ ko có:mad:).úi DT xóa mất tiêu âm tin nhắn tui thik oài:((

quangthanh_kdt

thì vào cài đặt camera chọn âm chụp khác là đựoc chứ gi...xài dt mà ko chịu khó vọc gì hết vậy bro
tui vào rồi nhưng mà nó tịt hết không còn âm nào hết cả, lúc chua flash thì đồi âm khác vẫn được giờ thì không còn âm nào. ai có cách lấy lại được không vậy?

Chỉnh sửa cuối:

hung160990

Vẫn còn lổi camera khi đổi chế độ chụp ảnh thanh oi

chỉ thỉnh thoảng bị 1 phát thôi :)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

đáng lẽ thanh nên để font tiếng trung thì nó sẽ chuẩn hơn đấy,
mấy cái phần mềm china toàn hiện lên sao thì ai thấy được gì.
để chữ trung quốc nhìn cho oai ;))

Chỉnh sửa cuối:

manh056

chỉ thỉnh thoảng bị 1 phát thôi :)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

đáng lẽ thanh nên để font tiếng trung thì nó sẽ chuẩn hơn đấy,
mấy cái phần mềm china toàn hiện lên sao thì ai thấy được gì.
để chữ trung quốc nhìn cho oai ;))

bạn dùng phần mền mà đổi font chứ để fonts tiếng trung ko đủ dung lượng đâu