• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

MrAV

Mod này nằm ở thư mục ROFS2\private\10202be9\102824A0.txt

cenrep
version 1
[owner]
0x100058CD
[defaultmeta]
16777216
[platsec]
cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
[Main]
0x1 int 63 16777216 cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
0x2 int 0 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail

Sửa cái 61 thanh 63 là ok hả bác??? cái 0x3 có phải xóa đi ko???? reply ngay hộ e với nha...:):)

traicauhd

bạn sửa 0x1 thanh 63 lưu lại là ok..............?
ko xóa cái gì đi đâu nha....bác ngocha trêu anh em ah?

MrAV

E Repack nó báo thế này là sao ạ???:(

MrAV

bạn đã cook thêm vào những gì thế..................?
bạn dùng phần mền này cook nè http://www.mediafire.com/?nlp90jhcnvoo53l

Mình chỉ sửa mỗi cái đấy thôi... Thank bạn....Để mình thử...:-?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

bạn đã cook thêm vào những gì thế..................?
bạn dùng phần mền này cook nè http://www.mediafire.com/?nlp90jhcnvoo53l

Đóng gói nó báo "Lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS. Hủy tiến trình!" nó bị sao thế bác...:(

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Bác DuyThanh ơi!!! E đang dùng bản 5230 4x4 icon N8.. tin nhắn đến nó ko hiên ra bác ạ... Báo tin nhắn đến nhưng nó ko hiện ra luôn. Mà phải vao tân trong mới đọc đc... Bác giúp e với...:(:(

Đấy là bạn cài widget Notification nên tin nhắn đến sẽ hiện trong 1 widget ở màn hình chủ, bạn phải thêm widget đó ra. Cái này mình nói rất nhiều ở các page trước, mong đây là lần cuối cùng hỏi về vấn đề này.
P/S: Nếu muốn như cũ thì đừng cài Notifications nữa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

E Repack nó báo thế này là sao ạ???:(

Bạn ktra lại xem phần mềm thiếu file nào ko. Tốt nhất là tải lại

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan89gt

Duy thanh ơi, làm một bản mừng giáng sinh đi. tích hợp mấy Mod hot bây jo ý. Nhất là mod "giảm độ sáng đèn màn hình ý". Bản Final chỉ hoàn hảo tại thời điểm làm ra nó thôi :D

NguyenDuyThanh

Duy thanh ơi, làm một bản mừng giáng sinh đi. tích hợp mấy Mod hot bây jo ý. Nhất là mod "giảm độ sáng đèn màn hình ý". Bản Final chỉ hoàn hảo tại thời điểm làm ra nó thôi :D

Đèn nền thì tự chỉnh cũng dc mà. Mình đã mod độ sáng 50% rồi mà. Cũng có thể sẽ có bản mừng năm mới

neu biet up thi viec j e phai mang ra wan lam chi.hjx
mobie

Nếu ra quán mà ko làm dc nên xem lại trình độ của hàng đó và mang ra cửa hàng khác mà làm

MrAV

Đấy là bạn cài widget Notification nên tin nhắn đến sẽ hiện trong 1 widget ở màn hình chủ, bạn phải thêm widget đó ra. Cái này mình nói rất nhiều ở các page trước, mong đây là lần cuối cùng hỏi về vấn đề này.
P/S: Nếu muốn như cũ thì đừng cài Notifications nữa.i

Notificationscái này là cái j ạ???? Xóa nó ntn?? Bác giúp e nốt lần cuối:D:D

shido_katori

Active Member
Notificationscái này là cái j ạ???? Xóa nó ntn?? Bác giúp e nốt lần cuốiClick here to enlargeClick here to enlarge
hình bên phải, widget thứ 2 từ dưới đếm lên là Notification

shido_katori

Active Member
trong pack ứng dụng của duythanh có đó, down về mà cài, cái đó tiện lợi hơn cái pop-up mặc định nhiều !