• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

yeun70

chào các bác!!
Tình hình mình có 1 cây nokia 5230 Type la RM-593 minh muốn flash FW như trên được không các bác!!! Mong tin vui từ các bác!!
mún hư máy thì cứ flash đi

sao cái giao diện khóa phím mất tiêu rồi duythanh oi mình cài các phần mềm cần thiết cho máy thì mất tiêu cái giao diện khóa máy
ko thể điều chỉnh thời gian khóa màn hình và phím như bản cũ dc nhỉ
ai pro giúp với

nothing736

cảm ơn huynh nhiều,còn cái vụ rompatcher kia thì sao nhỉ,mò vào chỉ thấy 2 cái patch quen thuộc thôi ah

sặc, trong folder patchs of mình có cả list patch đấy chứ

tình hình là rất tình hình, mong sao trc sáng mai bác DT up lên đặng ae mod cho kịp chơi tết Tây hỉ ^^

Chỉnh sửa cuối:

v2honline

mún hư máy thì cứ flash đi

sao cái giao diện khóa phím mất tiêu rồi duythanh oi mình cài các phần mềm cần thiết cho máy thì mất tiêu cái giao diện khóa máy
ko thể điều chỉnh thời gian khóa màn hình và phím như bản cũ dc nhỉ
ai pro giúp với
Gỡ mọi chương trình taskman ra sẽ có swipe unlock trở lại.
PS all : Bàn mới của duythanh nếu ai cần gấp thì tự mod cũng okie đóa :D

bente402

bản mới chỉ fix 1 số còn lại y như cũ hã DT....up chiều nay đi...đang lên net đội nè...

hippo93

Cho em hỏi em vừa up bản cũ hôm qua xong, sao khi ấn phím thoát ra tạm thời-phím trắng thì nó lại thoát ra hẳn màn hình chính luôn. Em up bản menu 4x4 sao ko có hiệu ứng sao bay vậy, với cả sao em không còn dùng được dz musickey vậy- ức chế cái này nhất T_T, các pro giúp em với, ah không biết bản mới có để lại font mặc đinh ko chứ font này đọc báo nhiều đau mắt quá. Em cám ơn mọi người

nothing736

kaka sẵn sàng trực chiến cáp - máy, xử ngay trong buổi chiều, tối đi tất niên lòe hàng chơi hahahahahaaaaaaaaaaaaaaa

DT up lên mediafire cho lẹ