• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

Đang phải fix 1 lỗi nên chưa thể up đc. Hix, ngoài dự kiến. Chắc là trc mai các bạn có cái để dùng.

bente402

Chjều lên đợj DT up mà k thấy,pj h mớj up..hjc..nôn nóg có fw mớj wá mà đjeukiên k cho phép..đợj maj vậy..fw này y như focus chỉ thêm mấy thứ thuj ha DT...đag xàj focus rất ưg ý

ognlaido

hôm nay là 9h10' pm 31-12-2010 rồi mà chưa có fw NEW UPDATE 30/12/2010 hjx lâu quá chủ thớt ơi :(

v2honline

Đề nghị anh duythanh sửa lại ngày update là 31/12/2010 cho có ý nghĩa cuối năm vs vì hùi nãy h có sửa chút đỉnh mừ ^^

ognlaido

có ý kiến là chủ thớt đặt tiêu đề là fw mừng xuân Tân Mão :D mai là mùng 1 tết Tây mà

page

Vẫn chưa có à đồng chí Thanh mà đề nghị đồng chí sửa lại nhé 01-01-2011 chứ ko phải 2010 nhé=))

ognlaido

cố lên chiAki, mấy hôm nay mạng vnpt lag quá, mình dùng cáp quang mà vẫn lag như mạng dây đồng hjx