• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

page

Buồn ngủ quá mà vẫn phải đợi,chót khoe với gf là có cái mới cài cho gf rùi

v2honline

Em tham lam down hết mod trong bài tổng hợp mod 12/2010 wăng zô cái 5800 rùi nghỉ chạy lun :|

NguyenDuyThanh

Ngủ giữ sức khỏe mai mà đi chơi, mình chả có ny nên thức thoải mái, cố gắng upload xong mới dám đi ngủ. Chậm kiểu này thì chắc hết đêm mới xong. Vừa nãy 1 file đc 80% rồi thì đứt mạng lại về 0% X-(

v2honline

Ngủ thui, mai tết ở nhà flash tè le máy cũng đc. Anh duythanh ráng up hết ùi mới đc ngủ nghen ^^

junokun

hĩ thui cố đợi tí nữa vây đằng nào cũng chẳng có việc j làm!bi h dc bao nhiu rùi bạn?
ah` bạn ơi nếu tăng hiệu suất lên cao co' ảnh hưởng đến độ bền của máy ko vậy?bạn cho lên bnhiu % thế?^^!

NguyenDuyThanh

HAPPY NEW YEAR :D Sang năm mới rồi.

hĩ thui cố đợi tí nữa vây đằng nào cũng chẳng có việc j làm!bi h dc bao nhiu rùi bạn?
ah` bạn ơi nếu tăng hiệu suất lên cao co' ảnh hưởng đến độ bền của máy ko vậy?bạn cho lên bnhiu % thế?^^!

Ko ảnh hưởng gì đâu bạn. File dc 50% thôi, chả hiểu sao chậm như vậy.

duong_hvan

Nam moi oy! Chuc moi nguoi luon Vui Ve va Hanh Phuc nhe!
Va hy vong a DuyThanh se som upload mon qua cho ae minh! Hehe!=D>

NguyenDuyThanh

Dùng cả cfosspeed mà vẫn chẳng tăng bao nhiêu tốc độ :(

junokun

chúc cả nhà năm mới vui vẻ! nhìu sorf để xài và nhìu sức để phá máy!hehehe
chả bít ngủ hết chưa?