• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

NguyenDuyThanh

font ben ban full ngviethoa bay gio la font mac dinh. font cua duythanh la max dinh du ky tu dung hk? toi qua thu flash ban 5233 3x4 ma bi mat mot it o phia tren, khong biet tai sao nhi? sr mh k co bo go tv

ngong ban 5233 4x4 cua duythanh qua. sang hum wa toi h.hjc
5233 mình chắc chắn ko có vấn đề gì cả, vì 5233 mình đã test rất kỹ càng.

dnamve

Bản 5230 này trình duyệt xem ảnh có load mấy file video không bạn, bản trước mình dùng của bạn và xem ảnh là nó load hết mất cái video luôn. Mong cho bản này quá có Shazam mình thích nhất là phần mền này. thanh! dow về test phát.

ajinomoto007

Các bác cho em hỏi : Máy em mua bên Phần lan về, update lên cái firmware này thì có vấn đề gì k ạ ?

Nhoxly00

hinh nhi la khong sao. o nhung nc khax nhau theo minh nghi thi chi khax nhau o tep ngon ngu.....

ognlaido

Cái ý áp tai vào cảm biến là tự động nó tắt thôi.
Hình minh họa ở trên đã post 1 đống rồi kia.

ek. mình nói chuyện bằng tai fone mà, nói chuyện với n.y hj\ tìm mãi mà không làm sao nó tắt được 2 cái đèn xanh và đỏ

hongthuy92

Member
chà đòng hương hà tĩnh à.máy ấy có cái code khác nhưng hình như cho vào flash jaf nó tự đổi code cho mình.cứ flash âm2 đi sợ gì bạn.hư ra box

Nhoxly00

ek. mình nói chuyện bằng tai fone mà, nói chuyện với n.y hj\ tìm mãi mà không làm sao nó tắt được 2 cái đèn xanh và đỏ

hih nhu la tinh trang chung hay sao yk. cfw c6 ngviethoa cung khong tat dc den 2 phim xanh va do. chi co photon c6 la tat dc

ajinomoto007

hư sợ lắm........... máy mới mua mà :D Nhưng chắc là fw thấp hơn hoặc bằng là Up đk nhỉ ??????? :D @hongthuy92 : ng Hà Tĩnh ak

hongthuy92

Member
hư sợ lắm........... máy mới mua mà :D Nhưng chắc là fw thấp hơn hoặc bằng là Up đk nhỉ ??????? :D @hongthuy92 : ng Hà Tĩnh ak

bạn download nokia pc suite rồi đưa nó lên v21.1.102. rồi down bản này về flash.hehe.mình hà tĩnh đây.TTPOD bạn phải tắt cái patch 4 run mới cài được nhé